Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

ในมหาลัยมีบริการหรือร้านปริ้นงานตรงไหนบ้างไหมครับ

• 3 Replies
  • 692 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

loveavicii

• Professor Member
  • 95
ในมหาลัยมีบริการหรือร้านปริ้นงานตรงไหนบ้างไหมครับ อยากทราบครับ
ขอบคุณคนสวยคนหล่อที่มาตอบนะฮ๊าาาา  อิอิ
 :d16c4689: :d16c4689: :d16c4689:

*

DDDD

• Guest
รู้แค่ร้านตรงข้ามกับ book store // แต่มีร้านใกล้ม. ตรงข้างๆพาราโซ่ก็มีนะคะ ตรงนี้น่าจะสะดวกกว่าถ้าเกิดร้านในพลาซ่าปิด :)

*

mcbosso

• Hero Member
  • 157
แนะนำข้างๆหอพาราโซ่อีกเสียงครับ ราคาถูกกว่าในมอนะ บริการดีด้วย ในมอดูแย่งกันใช้ไปหมดเลยอะ

*

Lukech

• Guest
ร้านปริ้นข้างนอกที่เรารู้ร้านมีตรงหน้าวัด วิวพ้อนท์แล้วก็หอเขียวค่ะ

ส่วนข้างในมีตรงข้ามbookstore ,CA ชั้น10 กับAR น่าจะชั้น3 อันนี้ไม่ค่อยมั่นใจนะคะไม่ค่อยได้ไป

แต่ AR ต้องใช้บัตรติ๊ก บัตรเดียวกันกับรถโค้ชนั้นแหละคะ ไม่รับเงินสด