Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

เซ็งร้านเหล้าและร้านอาหาร ตรง GVC 3ชั้น ทิ้งให้ครบทุกอย่าง คุยกันได้

• 1 Replies
  • 2045 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

joe

• Guest
เซ็งร้านเหล้าและร้านอาหาร ซอยเอแบค-บางนา ย่าน GVC complex
ทิ้งให้ครบทุกอย่าง แค่เอาแม่ครัว ,เด็กเสิร์ฟเข้ามา ก้อเปิดได้ทันทีคุยกันได้

ชั้น1เป็นร้านอาหาร มีห้องครัว
โต๊ะเก้าอี้ไม้ ดูดี
มี counter เก็บตัง พร้อมตู้กระจก
ชั้น2 ด้านในร้านวางโต๊ะเก้าอี้สำหรับขายเหล้า
ส่วนด้านนอก เป็นลานเบียร์
ชั้น 3 เป็นห้องนอน และเก็บของ

ชั้น 1กับ3 ติดแอร์ให้แล้ว

ให้เซ็ง 370,000 ครับ อย่าคิดว่าแพงนะ เพราะให้ไปทุกอย่างจริงๆ(ทุกอย่างที่คุณนึกออกนะแหละ)
ตั้งแต่ tv อุปกรณ์ทำครัว โต๊ะ-เก้าอี้ เหยือกเหล้าปั้น เครื่องปั่น ตู้แช่แข็ง 2 ประตู ตู้โค๊ก จาน-ชามกระเบื้อง แก้วเหล้า,เบียร์ ยัน ช้อนส้อม
(มีฐานลูกค้าประจำให้ด้วย)

ค่าเช่าเดือนละ 10,000 เอง
ผมขายได้วันละ 7000-17000
แต่ตอนนี้ทำไม่ไหวแล้วครับ เรียนหนัก จะจบแล้ว

รายละเอียดโทรมาสอบถามได้ครับ

081-142-0110 คุยกันได้ สบายๆ

*

men101hi

• Jr. Member
  • **
  • 6
สนใจครับ รบกวนขออีเมล์ติดต่อกลับหน่อยนะครับ หรือ ติดต่อมา men101hi@hotmail.com