Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

แชร์อาจารย์ดีๆกันหน่อย ถาม-ตอบได้^^

• 49 Replies
  • 48388 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

45678

• Guest
ajarn Aoe Moe Mint eng IV ดีมั้ยค่ะเรียนแล้วจะผ่านมั้ย?

*

อยากรู้

• Guest
 อ มด อิ้งทู   ดีมั้ย

*

Mon

• Guest
 :da4c2d5e:A.War War Mint. Eng4. ดีหรือป่าวค่ะ พอดีเรียนริบที่2แล้วอ่ะ ไม่อยากซ้ำอีกรอบแล้ว

*

ลูน่า

• Guest
อาจารย์Eng4ส่วนมากคือจะสอนสไตล์ตัวเอง แล้วชอบให้เด็กตอบตามนั้นค่ะ ถ้าเราทําได้ตามที่อาจารย์สอน คิดว่าต้องผ่านแน่นอนค่ะ

*

ThisisME

• Sr. Member
  • 42
Macro ท่านไหนดีค่ะ ที่สอนเข้าใจๆ

*

wonderkidz

• SuperStar Member
  • 412

*

ThisisME

• Sr. Member
  • 42
เพือนๆ เราเรียนอิ้ง4 กับ Tin Tin Ni มีใครผ่านอิ้งกะเค้ามั่งอ่าาาา

*

เลน่า

• Guest
เทอมหน้าCorFin อาจานท่านไหนดี

*

จึ้กกึ๋ย

• Guest
ใครเคยหลวมตัวไปลงไมโครกับอ.ยอดยิ่งแล้วช่วยแชร์ประสบการณ์หน่อยครับ คือผมหลวมตัวไปแล้ว คือผมว่าอาจารย์สอนไม่ค่อยรู้เรื่องเลย กลัวไม่ผ่านอะ

*

zz zzz...

• 438
ใครเคยหลวมตัวไปลงไมโครกับอ.ยอดยิ่งแล้วช่วยแชร์ประสบการณ์หน่อยครับ คือผมหลวมตัวไปแล้ว คือผมว่าอาจารย์สอนไม่ค่อยรู้เรื่องเลย กลัวไม่ผ่านอะ

ยกมือ =_=)//

เราเรียนรู้เรื่องนะคะ อาจารย์ก็ค่อยเป็นค่อยไป สอนจุดๆนึงก้ถามเรื่อยว่าไม่เข้าใจตรงไหน ก็ตอบตลอด

แต่เราว่างานที่อาจารย์สั่งให้ทำแต่ละบท มันไม่ค่อยตรงจุดกับที่อาจารย์สอนเท่าไหร่อ่ะ
เฉลยก็เป็นทฤษฎีเกิน ไม่อธิบายแบบเข้าใจ มันงงตรงนี้แหละ

*

Gaspard Ulliel

• Global Moderator
  • 202
กระทุ้ล้ำค่าอีกหนึ่งกระทุ็ของเอแบค 555

*

sunflower

• Guest
อาจารย์ผิงค่ะ introbus สอนดีมากๆ เคลียมากๆ แถมช่วงสอบเปิดติวฟรีให้เด็กต่างหากอีกด้วย จำชื่อจริงอาจารย์ไม่ได้ค่ะ แต่อาจารย์สวยและน่ารักมาก5555

*

Po

• Guest
Com Thai อ.อโนทัยค่ะ อาจารย์ตลกมาก555กระตุ้นนักเรียนตลอดเวลา ถึงแม้บางครั้งจะแอบดุนิดๆแต่ถ้าตั้งใจเรียนAแน่นอน

*

budree

• Guest
อาจารย์อังคณา สอนstat1ค่า สอนดีมากๆเข้าใจทุกอย่างเลยขนาดเป็นวิชาที่ว่ายากๆ

*

Jjjk

• Guest
อาจารย์Sasima ที่สอนฟันสเเตทค่าาา สอนเรื่อยๆ อธิบายทีละจุดๆ จนบางทียังรู้สึกว่าช้าไป5555