Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

จะลง IBM summer นี้กับอ.ท่านไหนดีครับ... 1 ใน 3 คนนี้??

• 6 Replies
  • 8467 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

Dek.AU--kuB

• SuperStar Member
  • 341
มี A.THITIPHAT, NICHANAN & POOMCHOKE ครับที่สอน ibm summer นี้
ลงกะท่านไหนดี อยากได้ที่สอนเข้าใจ ใจดีหน่อย เพราะไม่อยากเรียนพิเศษฮะ...แนะนำที
ขอบคุณค้าบ!!!!

*

~*JoobJang*~

• Hero Member
  • 150
เราเรียนกับ A.THITIPHAT ใจดีๆ สอนเข้าใจนะ แต่ต้องตั้งใจฟังหน่อย บางทีเราฟังๆแล้วหลุดเอง
เรียน เอแบค ยากจัง -*- 55555

*

531...

• Guest
แนะนำอ.ภูมิโชคคะ ชิวมาก ใจดีด้วย (a04)

*

bowlchan

• SuperStar Member
  • 355
จริงๆอ.ทั้ง 3 คนสอนดีหมดเลยค่ะ(ได้ยินคนอื่นพูดๆกันมานะ)
ส่วนเราลงกับอ.THITIPHATค่ะ

*

...

• Guest
เราชอบอาจารย์ nichanan ค่ะ เค้าสอนละเอียดดี

*

จขกท.คับ

• Guest
มี A. SAIFON เพิ่มเข้ามาอีกคนนึงครับ... ไม่ทราบท่านนี้เ็ป็นยังไงบ้าง ใครรู้แนะนำเพิ่มได้นะจ้า...

*

...

• Guest
สอนดีทั้งหมดนั่นหละครับ