Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

ไม่ไปรับปริญญาแล้วได้ไหม

• 3 Replies
  • 2718 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

JidritzZ

• Sr. Member
  • 29
คือลงทะเบียนรับชุดครุยมาเเล้ว

แต่ไม่อยากเข้าพิธีแล้ว ไม่ไปซ้อม ไม่อยากไปรับ เพราะไม่ค่อยสะดวกอะครับ(ติดงานครับ)

ถ้ามีมีวิธีรับปริญญาแบบไม่ต้องเข้าพิธีประสาทปริญญาบัตร ต้องทำยังไงบ้างครับ

มีแบบนี้รึเปล่าครับ ไม่ค่อยรู้เรื่องครับ

ใครรู้ช่วยบอกทีนะครับ ขอบคุณมาก  :a03cbf1e:

*

เด็กทุนรุ่นใหญ่

• Guest
Re: ไม่ไปรับปริญญาแล้วได้ไหม
« Reply #1 on: January 06, 2012, 09:21:17 PM »
วันจันทร์ก็ติดต่อไปที่ทะเบียนเลยค่ะ ว่าจะไม่เข้าแล้ว ให้ส่งใบมาให้ที่บ้านเลย แต่เราไม่แน่ใจว่าเค้าจะคืนเงินให้รึป่าวน่ะสิ

*

JidritzZ

• Sr. Member
  • 29
« Reply #2 on: January 06, 2012, 09:40:26 PM »
อ่อครับ ขอบคุณมากครับ

แล้วเบอร์ห้องทะเบียนนี่มีเบอร์ตรงรึเปล่าครับ

หรือต้องโทรเข้ามหาลัย เเล้วให้เค้าต่อเอา

*

เด็กทุนรุ่นใหญ่

• Guest
« Reply #3 on: January 07, 2012, 02:12:32 PM »
เรามีเบอร์นะ เดี๋ยวขอไปคุ้ยก่อน เย็นๆจะมาตอบอีกทีนะคะ ^^