Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

วันจันทร์นี้ หยุดชดเชยไหมครับ หรือต้องไปเรียนซัมเมอร์ปกติ

• 2 Replies
  • 773 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

gy

• Jr. Member
  • **
  • 8
วันจันทร์นี้ หยุดชดเชยไหมครับ หรือต้องไปเรียนซัมเมอร์ปกติ ถามบางคนบอกหยุด บางคนบอกไม่หยุด ไม่รู้จะเชื่อใครเลยครับ   :154218d4: :154218d4:

*

neverstopthefuckingrave

• Global Moderator
  • SuperStar Member
  • 414
ไม่หยุดแน่นอนครับ abac ไม่เคยหยุดชดเชยวันอะไรเลย
abac หยุดยากมากครับ ^^

*

zz zzz...

• SuperStar Member
  • 438
ไม่หยุดค่ะ
ABAC ไม่เคยมีวันหยุดชดเชย แม้กระทั่งวันปีใหม่และวันสงกรานต์
(มาสอบวันที่ 2 ม.ค. ก็มีมาแล้ว)