Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

เรื่องเวลาการเข้าพบ advisor น่ะครับ

• 3 Replies
  • 734 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

Abac Student

• Guest
ผมอยู่เลขที่  9 น่ะครับ  ต้องพบเขาตอน 13.00 - 13.30 แต่ตอนนั้นผมมีธุระ จะขอเขาไปรอบเช้าจะได้ไหมครับ
ใครรู้ช่วยตอบที ขอบคุณมากเลยครับ ^^

*

DDD

• Guest
ตอนนี้ผมเลยวันมาแล้วแบบนี้ยังเข้าพบได้อีกเปล่าคับ = - =

*

Ababab

• Guest
เหมือนจะพบก่อนเวลาไม่ได้อ่ะค่ะ สตาฟข้างหน้าไม่ให้เข้า

*

imt

• Guest
พบ ได้คับ ถ้ามีเหตุผล ไป บอกอาจาร ข้างหน้า แล้ว รอรับไบคิว