Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

รบกวนผู้รู้ช่วยเข้ามาตอบที เกี่ยวกับแอดดิ้ง

• 3 Replies
  • 839 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

chester772

• Professor Member
  • 59
อยากรู้ว่า พอเราแอดแล้วต้องจ่ายเงินเลยไหมง่า
หรือ มีกำหนดไหมว่า จ่ายได้ถึงวันไหน เทอมที่แล้วเรา
ไม่ได้ลงทะเบียน พอเราไปลงวันแอด มันก้ยังไม่ต้องจ่ายเลยก้ได้นะ
ช่วยเข้ามาตอบหน่อยยยน้าาาาา

*

กิ้บ

• Guest
ภายในวันที่13ค่ะ ช้าสุด เข้าไปแอดก่อนได้ บอกเค้าเดี๋ยวมาจ่ายทีหลัง

*

กิ้บ

• Guest
ภายในวันที่13ค่ะ ช้าสุด เข้าไปแอดก่อนได้ บอกเค้าเดี๋ยวมาจ่ายทีหลัง

*

chester772

• Professor Member
  • 59
ขอบคุณมากกกกค่าา