Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

ไม่เข้าfinal เกรดออกมาติดF ทำไงดี

• 2 Replies
  • 1665 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

bbbb

• Guest
คือเราไม่ได้เข้าสอบ finalคะ คิดว่าอาจารย์จะดรอปให้ แต่พอเกรดออกมาได้F ทำไงดีคะ :33c4b951:

*

Pasii

• Sr. Member
  • 33
คิดว่าคงทำอะไรไม่ได้แล้วละ เพราะเกรดออก

แต่ว่าถ้าลงทะเบียนเรียนใหม่แล้วเกรดออก เกรด​อันเก่าก็จะเปลี่ยนเป็น R

*

Siriluk

• Guest
ถ้าจะไม่เข้าไฟนอล ควรที่จะเมลไปบอกอ. หรือ ไปหาอ. เองเลยค่ะ แล้วเค้าจะดรอปให้ แต่ก็ไม่ชัวร์ว่าอาจารย์ทุกคนป่าว เพื่อนเคยทำ วิชา IBM กับ Fund.Acc ค่ะ