Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

อยากลาออก/คงสภาพนักศึกษาไว้ก่อน ต้องทำไงบ้าง

• 3 Replies
  • 1437 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

Y_Y

• Guest
เรามีเหตุจำเป็นที่ทำให้เรียนต่อไม่ได้ ไม่แน่ใจว่าแค่ชั่วคราวรึเปล่า

ถ้าอยากลาออก หรือ อยากคงสภาพนักศึกษาเอาไว้ ต้องทำยังไงบ้าง ใครรู้ช่วยตอบที

ขอบคุณมาก

*

โพนี่

• Guest
จ่าย 2000 เพื่อคงสภาพนักศึกษาในแต่ละเทอมค่ะ เทอมละ 2000

*

Y_Y

• Guest
จ่าย 2000 เพื่อคงสภาพนักศึกษาในแต่ละเทอมค่ะ เทอมละ 2000

ขอบคุณมากค่ะ แล้วต้องไปด้วยตัวเองรึเปล่าคะ หรือฝากคนอื่นได้

*

Gaspard Ulliel

• Global Moderator
  • SuperStar Member
  • 202
แนะนำไปทำเองดีที่สุดครับ เผื่อเค้าถามอะไรจะได้ตัดสินใจด้วยตัวเองแล้วตอบได้เลยทันที ฝากคนอื่นก็ต้องเป็นคนที่สนิทและรู้จักนิสัยเรา หรือไม่ก็ฝากคนอื่น แต่ถ้าเค้าถามก็ให้โทรคุยเลยครับ