Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

ชวนชิม ร้าน ปุ้ย ซาลาเปา แป้งนุ่ม-ไส้อร่อย ค่ะ

• 2 Replies
  • 1233 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

ร้าน ปุ้ย ซาลาเปา

• Guest
ชวนชิม ร้าน ปุ้ย ซาลาเปา  แป้งนุ่ม-ไส้อร่อย ค่ะ
ชั้น B, Tops market เอสพลาหนาด รัชดา

คุณ โอ๊ต - คุณ ทอม Director บริษัท หลักทรัพย์ ภัทร จำกัด (มหาชน)

คุณหลุยส์-อัมรินทร์ สิมะโรจน์ และ คุณ จ้อย ที่ปรึกษาทางการเงิน ธ. กสิกรไทย

*

ตุ๊ก

• Guest
ปุ้ย ซาลาเปา หร่อยสุดๆ เลย น่าจะเปิดหลายสาขาหน่อย จะได้ใกล้บ้าน

*

สุดใจ

• Guest
อร่อยดี ชอบตรงที่แป้งนุ่ม อุ่นในไมโครเวฟ แป้งนุ่มแหมือนเดิม ไม่เหมือนเจ้าอื่นค่ะ