Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

BTSที่ใกล้เอแบคบางนาที่สุดคือสถานีไหนครับ?

• 32 Replies
  • 15297 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

prem

• Guest

*

sazieeed

• Guest
สถานีอุดมสุขค่าาาาาาาาาา

*

parattagon

• Jr. Member
  • **
  • 15
สถานีอุดมสุข บางนา หรือไม่ก็แบริ่งครับ ใกล้พอๆกัน

*

CoCo Lohacharoon

• **
  • 16
bts อุดมสุขเลยจ้า มีรถตู้จากม.ไปด้วย

*

Oat Sorawit

• **
  • 15

*

Olivess

• Guest
มีรถตู้ไปนะคะ บีทีเอส 50บาท หรือ40บาทนี่แหละค่ะ แต่ถ้าสมมุติเข้าสยาม ก้มีาถตู้ต่อเดียวถึง 100นึงนะคะ

*

KKKK

• Guest

*

Dora

• Guest
อุดมสุขครับบ สามารถนั่งไป สยาม หรือ อะไร ก้ได้ครับ สีลม ก้มีครับ ตลาดพลูก้มี

*

Solitude

• Guest
BTS อุดมสุข แล้วนั่งรถ Shuttle Bus ของ Mega Bangna แล้วต่อรถตู้จากที่นั่น เข้า ม ได้เลย

*

ANM

• Guest
บีทีเอสใกล้สุดก็ สถานีอุดมสุขค่ะ จริงๆแล้วทางมหาวิทยาลัยมีบริการรถตู้นะคะ ขึ้นได้ตรงสี่แยกบางนา ตรงป้องตำรวจ จะมีรถตู้ของมหาวิทยาลัยจอดอยู่ ค่าบริการ50บาทค่ะ

*

MyArtO

• **
  • 14
อุดมสุขกับบางนาเลยครับ

*

Arvts

• Guest

*

Ncpppp

• Guest
Bts อุดมสุขข่าาาาา

*

NWGG

• Newbie
  • *
  • 4
ขอบคุณทุกคนที่เข้ามาตอบมากๆครับ

*

Banana Kang

• **
  • 16
Bts อุดนสุขเลยจ้า แล้วก็ต่อรถตู้ หรือ แท็กซี่มาที่เอแบคเลย