Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

สอบถามพี่ๆเอแบคเรื่องเรียนต่อหน่อยครับ

• 10 Replies
  • 1523 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

Kittitocz

• Jr. Member
  • **
  • 6
คือผมสนใจอยากเรียนต่อที่นี้อ่ะครับ แต่ยังไม่ได้สมัครเรียนไปเลยท่าสมัครตอนนี้ทันไหมครับ แล้วต้องใช้อะไรบ้างหรอครับแล้วเรียนพวกintensiveช่วงไหนครับ ขอบคุณล่วงหน้าย่ะครับ :875328cc:

*

bluemoon

• Professor Member
  • 71
ยังสมัครได้อยู่ค่า รอบ2เปิดรับสมัครตอนนี้ถึง4พ.ค. เริ่มเรียนอินเทนซีฟช่วงเดือนพ.ค.ค่ะ เอกสารที่ต้องเตรียมมี ใบเกรด (6เทอม), สำเนาทะเบียนและสำเนาบัตรปชช.ของน้องกับพ่อแม่จ้า

*

kvam

• Jr. Member
  • **
  • 17
สมัครได้นะครับ นำเอกสารมายื่นสมัครได้เลยครับ ลองติดต่อที่ห้องทะเบียนครับ

*

Kjjj

• Guest
รีบมาสมัครน้าก่อน4พค

*

Olivess

• Guest
ยังสมัครได้อยุ่น้าาาาา เริ่มเรียน พค นี้จ้า เอกสารก้ใบเกรด รุปถ่าย สำเนาบัตรปชช แค่นั้นเลยยย  :baa60776:

*

Kadima

• Guest
ยังสมัครได้อยู่ครับคือช่วงintensiveรอบแรกเริ่มไปแล้วครับ แต่ยังมีรอบ 2 อยู่คือจะเรียนช่วงประมาณซัมเมอร์ครับ

*

Arial

• Guest
ทันคะ ตอนนี้เอแบคขยายเวลาเปิดรับสมัครแล้วนะคะ จนถึง 4พค.เลย รายละเอียดอื่นๆสอบถามได้ที่เพจ Abac นะคะ เริ่มเรียนอินเทนซีพตรงกับช่วงซัมเมอร์คะ

*

chillvibes

• Guest
ทันครับ มาเลย เพื่อน ๆ รออยู่

*

ppangdora

• Guest
ทันจ้า ยังมี intensive รอบ 2 อีก
ใช้ใบเกรด 6 เทอม ใบจบ(วุฒิการศึกษา ที่รับรองว่าเราจบจากโรงเรียนนั้นแล้ว ลักษณะคล้ายใบประกาศนียบัตรอะ) รูป สำเนาบัตรประชาชนของตัวเองแล้วก็ของพ่อแม่ สำเนาทะเบียนบ้าน อย่าลืมซื้อใบสมัครด้วยนะ ซื้อใน bookstore ของทางมหาลัยได้เลย
 (a04)

*

KKKK

• Guest
ยังทันอยู่ครับมาสมัครได้เลย แล้วลองติดต่อทางห้องทะเบียนดูครับว่าต้องเรียนช่วงไหน

*

อิอิ

• Guest
ทันจ้า รีบมาเลย น้องลองติดต่อห้องทะเบียนทางมหาวิทยาลัยดู ยังมีintensive รอบ2อยู่