Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

ขายตุ๊กตา angry bird รับรองว่าถูกมากๆๆๆ

• 0 Replies
  • 2687 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

pc_love

• Newbie
  • *
  • 2
Update 28/07/11

New!!!!

เคสใส่ไอโฟน 4 Rilakkuma
มี 1 อันเท่านั้นค่ะ อันละ 170 บาท

ข้างในมีซิลิโคนอีกชั้นค่ะ

ืที่ติดหน้าจอไอโฟน 4
แบบหน้าเดียว อันละ 170 บาท
มี 6 ลายค่ะ

แบบหน้า-หลัง อันละ 190 บาท
มี 4 ลายค่ะ

ตุ๊กตา Cut the rope
ตัวใหญ่ ขนาด 25x22 cm ค่ะ
มี 2 แบบ ตัวละ 250 บาท

Cut the rope Mini
ขนาดประมาณ 3 นิ้วค่ะ ตัวละ 70 บาท

เปรียบเทียบแบบเล็กกับใหญ่ค่ะ

ขายตุ๊กตา angry bird ค่ะ
มีให้เลือกหลายแบบหลายขนาดเลยนะคะ
ลองดูสินค้าก่อนได้ค่ะ
รูปทุกรูปถ่ายจากสินค้าจริงๆเลยค่ะ

New items!!!!!

ที่ห้อยมือถือมาใหม่เป็นผ้ากำมะหยี่ เนื้อผ้าและการเย็บดีมากค่ะ
ขนาด 3.5นิ้ว ตัวละ 90 บาท
มี 9 แบบให้เลือกนะคะ
สีขาวมี 2 หน้า
หมู 3 หน้า
แดง, เหลือง, ฟ้า, ดำ

ชุดของเล่น ยิงได้เหมือนเกมจิงๆ
ในชุดมี นก4 ตัว   หมู3 ตัวค่ะ  ใช้ถ่านAAA 3 ก้อน
มีการ์ดให้ดูวิธีวางค่ะ หรอสามารถออกแบบความยากง่ายได้ด้วยตัวเอง
ชุดละ 650 บาท

ชุดตั้งโชว์ บีบเล่นได้
ชุดหมู 5 ตัว กล่องละ 490 บาท

ชุดตั้งโชว์ บีบเล่นได้
ชุดนก 5 ตัว กล่องละ 490 บาท

ชุดตั้งโชว์ Plants vs Zombie บีบเล่นได้
กล่องละ 490 บาท

แบบขนาด 12cm หรือประมาณ 5นิ้วค่ะ
มี 5สี ตัวละ 160 บาท
หมูมี 3 แบบนะคะ
ติดกระจกรถหรอว่าติดกระจกตู้โชที่บ้านก้ได้ค่ะ

สติ๊กเกอร์อเนกประสงค์ ติดได้ทั้งกระจก ฝาผนัง หรือตกแต่งรถ
ลอกออกแล้วติดใหม่ได้ กาวไม่เสียค่ะ
มีลายเดียวนะคะ แผ่นละ 50 บาท

12นิ้ว ขนยาว มีทั้งหมด 5 สี ตัวละ 450 บาท นุ่มมากๆ

เม็ดโฟมมาใหม่ ขนาด 6 นิ้ว
มีฟ้า ตัวละ 250 บาท
ขาวกับดำหมดค่ะ

แบบเม็ดโฟม
หมู 8 นิ้ว มี 3 แบบค่ะ ตัวละ 325 บาทค่ะ

นกขนาด 6 นิ้ว มี 3 แบบ ตัวละ 250 บาทค่ะ

นกขนาด 4 นิ้ว มีสีฟ้าแบบเดียวนะคะ ตัวละ 175 บาทค่ะ

อันนี้เป็นขนาดเล็ก ประมาณ 8.5cm หรือประมาณ 3.5นิ้วค่ะ
มี 5 สีให้เลือก ตัวละ 75 บาท
สามารถนำไปห้อยกับโทรศัพท์มือถือได้ค่ะ

แบบขนาด 25cm ประมาณ 10นิ้ว ขนยาว+นุ่มมากๆ
มี 5 สี ตัวละ 340 ค่ะ

กระเป๋าใส่ดินสอ หรอว่าเอาไว้ใส่เครื่องสำอางค์ก้ได้ค่ะ
มี 6 แบบ อันละ 149 บาทค่ะ

รูปเปรียบเทียบแต่ละขนาดนะคะ
ขนาดเล็กกับขนาดกลางค่ะ

ขนาดเล็กกับขนาด 12นิ้วค่ะ

ขนาด 10นิ้ว กับ 12นิ้วค่ะ

มีเสื้อ angry bird ด้วยค่ะ  มีเบอร์ S,M,L ค่ะ
มี 3 สี สีเทาอ่อน เทาเข้ม และดำค่ะ
ดูสีเปรียบเทียบได้นะคะ

เสื้อนกลายใหม่ มีนกครบทุกตัวค่ะ

นกดำ ตัวละ 175 บาทค่ะ
ด้านซ้ายในรูป ใส่เบอร์ M นะคะ
ด้านขวาเป็นขนาดเบอร์ L ค่ะ

นกฟ้า ตัวละ 175 ค่ะ

สะดวกนัดรับของแถวสยาม, Central world, เซนทรัลชิดลม หรอว่าจะเป็น Bts Siam, chidlom, payathai, ratchatewee, Abac หัวหมาก และ Abac บางนาค่ะ
บริการส่งไปรษณีย์ทั่วประเทศค่ะ  คิดค่าส่ง ems ตามจิงนะคะ
สามารถโอนเงินผ่านทาง ธนาคารกรุงเทพ, กรุงศรีอยุธยา, กสิกร และไทยพาณิชย์ค่ะ
ถ้าจะสอบถาม สามารถโทรมาถาม, whatsapp, email ได้ค่ะ
เบอร์ 0837636115
email - ploy_ct@hotmail.com
ชื่อ พลอย นะคะ ^^;;
« Last Edit: July 28, 2011, 02:58:54 AM by pc_love »