Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

ถ้า เรียน อาร์ต อิ้ง เเต่ ไมเนอร์ ไฟเเนนซ์ ...ถามหน่อย ??????..

• 4 Replies
  • 645 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

eieiei

• Guest
ถ้า เรียน อาร์ต อิ้ง เเต่ ไมเนอร์ ไฟเเนนซ์  เราจะทำงานเกี่ยวกับ ไฟเเนนซ์ ได้ ป่าว ๆ ๆ ๆ ๆ :f449b82c: :f449b82c: :f449b82c:

*

ddddddddddddd

• Guest
 :d33561e9: :d33561e9: :d33561e9:ไม่มีใครตอบมั่ง หรอ  ???????

*

Abcd

• Newbie
  • *
  • 2
ได้ค่ะ แต่ต้องดูตัว require ดีดีนะคะ
ว่าต้องเรียนอะไรเพิ่มบ้าง

*

wonderkidz

• SuperStar Member
  • 412
ได้ครับ ขึ้นอยู่กับความสามรถ ถ้าเรามั่นใจว่าเราทำได้เขียนใน CV เลยครับ เพื่อเป็นการเพิ่มความน่าเชื่อถือของตัวเอง เข้าร่วม case finance competition ของมหาลัยเเข่งดูครับจะได้เอามาเสริม profile เพิ่มความน่าชื่อถือของเราได้

*

wonderkidz

• SuperStar Member
  • 412
เเละเพื่อนเป็นการเพิ่มความน่าเชื่อถือขึ้นไปอีกไปหาตัว finance เรียนเพิ่มนะครับถ้า free elective คุณเหลือ