Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

สอบถามราคาการถ่ายภาพงานรับปริญญา แพงสุดถูกสุด เท่าไหร่บ้างคะ??

• 0 Replies
  • 3762 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

ufa forwork

• Newbie
  • *
  • 0
อยากจะสอบถามช่างภาพอ่ะค่ะ
เรทในการรับงานถ่ายภาพรับปริญญา
มืออาชีพกับสมัครเล่นว่าประมาณเท่าไหร่
เราเห็นช่างภาพมือถืออาชีพบางคนเรทประมาณ 4000 บาทต่อวัน
แจกเครดิตฟรี
อยากสอบถามเก็บเป็นข้อมูลเพื่อเสนอคุณแม่อ่ะค่ะ 55555
เป็นมนุษย์เงินเดือนไม่อยากขอแม่เลยยยย แต่คิดว่ามันคงแพงเกินไปถ้าจะถ่ายทุกวัน-*-
ซ้อม 3 วัน รับจริง 1 ควรจะจ้างวันไหนบ้างอ่ะค่ะ  กรุงเทพ 1 วัน ต่างจังหวัด 3 วัน
จะโดนเรทเป็นต่างจังหวัดอีกไหมคะ
หรือว่า ไปถ่ายนอกรอบวันเดียวเลย (งั้นจะอดบรรยากาศจริงหรือเปล่าน้อ???)

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำค่ะ