Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

วิชา Kitchen มีสอบ Mid term มั้ยยยย !!????????

• 8 Replies
  • 4307 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

lol

• Guest
ตามหัวข้อเลยจ้า

ึคือเราสับสน อาจารย์บอกไม่มีสอบ แต่ในเว็บมันดันขึ้นว่าสอบเช้าวันพฤหัส

ตกลงมันยังไงแน่อ่ะ  :efb50fe2: :efb50fe2: :efb50fe2: :efb50fe2:

*

bloody mary

• SuperStar Member
  • 487
ขอนอกเรื่องนะคะ ชื่อวิชาน่ารักจังค่ะ ^^

*

501..

• Guest
ไม่มีสอบค่ะ ขึ้นไว้เฉยๆ

*

Praew_Kaylyn

• Professor Member
  • 52
    • Facebook
ชื่อวิชาน่าเรียนจัง ยากไม๊ค่ะ
เรียนเป็นฟรีอีเลคได้ป่าว

*

ฟองฟู่

• Guest
มีด้วยหรอ รหัสวิชาไรอ่าคะ ยากไม๊เอ่ย :efb50fe2:

*

cc

• Guest
ไม่ยากค่ะ
เราเลือกเป็นMinor elective ค่ะ
ลงได้เฉพาะคนที่เรียนhtmนะคะ

*

cc

• Guest
รหัสวิชา htm4112 Kitchen Operationค่ะ

*

อุ่ย

• Guest
เป็น Free elcect ไม่ต้อง HTM ก็เรียนได้งับ

*

sarinna_oil

• Sr. Member
  • 20
เป็น Free elcect ไม่ต้อง HTM ก็เรียนได้งับ

ลงเป็น free elect ได้ ใช่ปะคะ?  สงสัยมากค่ะ อยากลง มันขึ้น require และบางคนก็บอกลงไม่ได้อ่ะค่ะ