Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

สอบถามหน่อยครับ ถ้าอยู่แถวประชาอุทิศ ทุ่งครุมีเส้นทางไหนบ้างที่จะไปหัวหมากได้

• 1 Replies
  • 6893 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

Yoshi

• Guest
 :d33561e9: พอดีย้ายบ้านมาอยู่ไกลไปหัวหมากไม่ถูกครับ ไม่ทราบว่าแถวประชาอุทิศนี่ สามารถขึ้นรถตุ้หรือรถเมย์สายไหนที่ไหนยังไงได้บ้างครับ
หรือเอาใกล้ๆก็ได้จะลงรามหรือลงตรงไหนก็ได้

*

A-abac

• Guest
มีรถตู้ของ ขสมก. (แสมดำ-ม.ราม 1) จอดรับผู้โดยสารที่ใต้ทางด่วน กม. 9 ครับ
มาลงที่บิ๊กซึ รามคำแหง แล้วต่อรถสองแถวหรือมอเตอร์ไซด์ไปที่หัวหมากได้
แต่บางช่วงเวลา รถจะเต็มไว ถ้าจะให้แนใจ ก็มาขึ้นที่วัดบางประกอกหรือตลาดบางประกอก
ก็จะมีที่นั่ง