Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

สอบ ถ้าเครื่องแบบไม่ครบสอบได้ไหม?

• 3 Replies
  • 921 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

• Guest
ผมขาดรองเท้าหนังสีดำอะครับ  แล้วสอบ Intensive Eng พรุ่งนี้แล้ว  จะสอบได้ไหม T^T :058e8b09: :e111de78:

*

ฟฟฟฟ

• Guest
ทำไมไม่หาซื้อก่อนล่ะคร้าบ ยังไงอยู่นี่ก็ต้องใช้ทุกครั้งเวลาเข้าสอบมิดเทอมกับไฟน่อลอยู่แล้ว  :17f0f3b0:

*

Mullika

• SuperStar Member
  • 668
เคยเห็นในบุ๊กสโตร์มีรองเท้าสีดำของผู้หญิงขาย คิดว่าของผู้ชายก็น่าจะมีเหมือนกัน ยังไงก็ต้องหาซื้อไว้ เพราะว่าถ้าไม่ครบเค้าก็ไม่ให้เข้า จริงๆแล้วแต่อาจารย์ด้วย บางคนดูผ่านๆ บางคนเช็คตั้งแต่ชุดนักศึกษายันบัตรนักศึกษา แถมเช็คกล่องดินสออีกต่างหาก
« Last Edit: April 11, 2011, 05:57:52 PM by Mullika »

*

boboverlord

• SuperStar Member
  • 436
  • BBA, Finance, 521xxxx
    • My facebook page
แนะนำให้รีบหาซื้อด่วนเลยครับ
Through The Killing Fields of Life, Survival and Adversity in Moonflowers<br />