Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

:: Grading4AU [online]:: - เว็บคำนวณเกรดเอแบค

• 12 Replies
  • 19642 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

Grading4AU

• Jr. Member
  • **
  • 16
:: Grading 4 AU (ONLINE Version) ::

ความสามารถ:
ใช้คำนวณเกรดต่างๆ ทั้งที่เพิ่งออก เดาเกรด หาเกรดต่อเทอมและเกรดรวม

Ps. Not supported with IE

เข้าไปใช้งานได้ที่
http://grade.punyim.org

ถ้ามีข้อติชมอะไร โพสได้เลยนะครับ
ปล. รบกวนกดไลค์ที่เพจด้วยนะครับ เป็นกำลังใจให้ผู้จัดทำ :)

https://www.facebook.com/Grading4Au

ขอบคุณครับบบ ขอบให้โชค A
เกรดสวยๆ ทุกคนครับผม
 :f449b82c: :f449b82c: :f449b82c:
« Last Edit: April 17, 2013, 08:41:08 AM by Grading4AU »

*

ommyun

• Sr. Member
  • 37
ขอบคุณคะ

*

Napicos

• SuperStar Member
  • 294
เดี๋ยวจะลองใ้ช้ดูค่ะ ขอบคุณนะคะ

ขอนำ Link หน้านี้ไปแชร์ใ้ห้เพื่อนบน FB นะคะ

PS. จะรออนุญาตก่อนนะคะ ถึงจะไปแชร์

// ขาค่ะ
« Last Edit: March 26, 2011, 11:09:40 PM by Napicos »
เรียนจบแล้วค่ะ จบเมื่อ Class of 40 (March 2012)

ถ้าจากนี้ตอบอะไรไป แล้วข้อมูลไม่ Up to Date ต้องขออภัยค่ะ

*

Grading4AU

• **
  • 16
เดี๋ยวจะลองใ้ช้ดูค่ะ ขอบคุณนะคะ

ขอนำ Link หน้านี้ไปแชร์ใ้ห้เพื่อนบน FB นะคะ

PS. จะรออนุญาตก่อนนะคะ ถึงจะไปแชร์

ยินดีเลยครับ ^^

*

experience

• Hero Member
  • 156
ขอบคุณมากเลยครับ
ไม่ต้องมานั่งคิดเองอีกล่ะ : )
just do it!

*

ging

• Guest
โง่คอมมากๆค่ะ  โหลดมาแล้วเป็น file zip แล้วจะ install ยังไงคะ

*

NA

• Guest
คือไม่ต้อง install อ่าครับ
เหมือนแตกไฟล์ธรรมดาเลยครับ ใช้โปรแกรม winrar
พอแตกออกมาก็ใช้งานได้เลยอ่าครับ เหมือนทำงาน excel ตามปกติครับ ^^

*

mamijung

• **
  • 13
ขอบคุณนะคะ

*

BESTYLEZ

• Guest
จะติดต่อทางเฟซบุ๊คได้ยังไงครับ ผมไม่รู้ชื่อเฟซหรืออีเมล์พี่อ่ะครับ?

*

dream-im

• Hero Member
  • 115
ขอบคุณมากค่ะ ^^

*

fonoto

• **
  • 6
ขอบคุณมากค่ะ

*