Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

อยากทราบรายละเอียดการยื่นคะแนนไอเอิล

• 5 Replies
  • 9063 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

213

• Guest
อยากทราบว่าตอนนี้ถ้าต้องการจะยื่นคะแนนไอเอิล เกนคะแนนเปนยังไงบ้าง
และถ้าต้องการผ่านอิ้งเรยต้องได้เท่าไหร่

ขอบคุนมากคับ

*

TANTALUS^*

• Hero Member
  • 141
  • ( 511xxxx )
4.5 : EngI = C

5.0 : EngI = A

5.5 : EngII = A

6.0 : EngIII = A

6.5 : EngIV = A

FEOT : 6.0

ตามนี้เลยจ้า ^^

*

213

• Guest
ไม่เปลี่ยนเกนใช่ป่ะคับ พอดีว่ากะจะไปสอบแล้วยื่นตอนช่วงซัมเมอน่ะคับ

*

Kinim_Kaew

• Sr. Member
  • 24
แต่รีเกรดเหมือนเมื่อก่อนไม่ได้แล้วหละ

*

BESTYLEZ

• Guest
รีเกรดคืออะไรหรอครับ?

*

179

• Guest
หมายถึงรีเกรด ENG ไงค่ะ
แต่ก่อนสามารถยื่นผล IELTS เพื่อเปลี่ยนเกรด ENG ที่เคยเรียนผ่านมาแล้วและไม่ได้ A
ให้เป็น A ได้อ่ะค่ะ

แต่ตอนนี้ทำไม่ได้แล้วว   :4fd9f2d3: