Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

ถ้าใบเสร็จเทอมที่ผ่านมาหาย ขอใบสำเนาได้มั๊ยคะ พอดีต้องใช้เบิกอ่ะค่ะ

• 4 Replies
  • 6436 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

miixxie

• Guest
รบกวนด้วยนะคะ
ถ้าได้นี่คือต้องไปติดต่อที่ทะเบียนมั๊ยคะ

*

ACRP2

• Arts, Eng. (521)
  • SuperStar Member
  • 1382
ห้องการเงิน ข้างๆห้องทะเบียนอะครับ

*

nutkabpom

• :D
  • SuperStar Member
  • 303
    • nkp.im
ไปขอสำเนาแล้วอย่าลืมขอลายเซ็นด้วยน่ะครับ ไม่งั้นเบิกไม่ได้ (เพิ่งโดนตีกลับมา)

จะขอลายเซ็นได้ต้องขอใบรับรองค่าเทอมด้วยครับ ที่ขอ 50 บาทอะ ปกติต้องใช้อยู่แล้ว

ไปยื่นให้ที่ห้องการเงินแล้วรอลายเซ็นอีกสองวัน เพราะต้องเอาไปเซ็นที่หัวหมาก :D

*

Kusjungg

• Guest
เบิกได้คะ แต่จะเบิกได้บางวิชาเท่านั้นไม่เหมือน ม.รัฐทั่วไปที่เบิกได้เต็ม วิชาที่เปนวิชาเฉพาะของ ABAC เท่าที่จำได้ มีวิชา Basic Eng , English 1-4  และ คณิต ที่ไม่สามารถเบิกได้ นอกนั้นน่าจะได้หมดถ้าจำไม่ผิดนะคะ ยังไงลองไปถามห้องทะเบียนอีกที ^^