Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

prin manage ลงกับ อ.vichuta หรือ อ.CHANITA , อ.CHIRAWAT คนไหนดี แล้วเปงไงมั้ง

• 19 Replies
  • 21128 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

8989

• Guest
prin manage ลงกับ อ.vichuta หรือ อ.CHANITA , อ.CHIRAWAT คนไหนดี แล้วเปงไงมั้ง
 :d1eef220: :154218d4: :5c745924: :5e565bcb: :33c4b951:

*

insane

• Professor Member
  • 56
ตอนนี้เรียนอยู่กับอาจารย์พิมพ์ใจ อยากรู้ว่าสอนดีไหม ทำไมเหมือนอาจารย์ดูดุๆยังไงก็ไม่รู้

*

Arts English

• Professor Member
  • 94
A.Pimchai is the best!!!!

ใจดีอะ ไม่ให้ใครตก C ขึ้นทุกคนนนน

*

TANTALUS^*

• Hero Member
  • 141
  • ( 511xxxx )
A.CHANITA ก็น่ารักดี นะครับ สอนดี ใจดี

แต่ตอนอยู่ในห้องเรียนต้องตั้งใจนิดนึง ห้ามนอน ห้ามBB ห้ามเข้าสาย ..

*

521

• Guest
อาจารย์พิมใจเรียนอยู่ตอนนี้ ก็โอเคน้ะ
จารย์แค่ชอบพูดแซวเล่นๆขำๆเท่านั้นเอง ฮ่าๆ

*

521

• Guest
A.Chanita ค่ะ สำเนียงสุดๆไปเลย ใจดี ชอบแซวเล่น

*

521xxxx

• Guest
A.Vichuta ใจดีมากก สอนรู้เรื่อง สนุกดี
แถมติวให้ตอนมิดเทอมกับไฟนอล
อาจารย์ทุ่มเทมากค่ะ ^-^

*

...

• Guest
อาจานจิราวัฒน์ ก็ใจดีนะคะ เคยเรียนด้วย อาจานช่วยมากคะ ยังไงก็ไม่ตกแน่นอน

*

Hurt

• Guest
Dr.Chanita ชอบแย่งสามีชาวบ้านค่ะ อย่าเรียนเลย เพิ่งโดนมากับตัว

*

prem

• Guest
Vichuta สอนดีน้าาา สำเนียงไทยๆ ฟังง่าย อาจารย์สวยด้วย แต่ดุนิดๆ

*

CoCo Lohacharoon

• Jr. Member
  • **
  • 16
Ajarn Vichuta เลยจ้า สอนดีเข้าใจง่าย พูดเร็วไปหน่อย แต่โอเคมากๆ

*

KKKK

• Guest
A.Vichuta ครับ อาจารย์สอนเข้าใจง่ายพูดเร็วแต่อยู่ในระดับที่ฟังทันเเละเข้าใจ อาจารย์พูดเสียงดังหนักเเน่น ไม่ง่วงแน่นอนครับ

*

ppangdora

• Guest
A. Vichuta สอนเข้าใจมากๆ เราว่าอ.พูดเร็วอะ แต่ก้รู้เรื่องนะ สวยด้วย ใจดีอ่ะ อ.ช่วยเยอะ เพื่อนเราเรียนกับอ.ท่านอื่นๆก้โอเคกันหมดเลยนะ ^^
 :332f960b:

*

parattagon

• Jr. Member
  • **
  • 15
รุ่นพี่บอกว่าอาจารย์ prin manage ดีเกือบทุกคนเลยนะครับ ลงกับใครก็ได้ครับ