Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

Man Act(Act 1600) เรียนพิเศษกับใครดีครับ

• 20 Replies
  • 10009 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

ปี สอง

• Guest
ตกลง man acc หรือ act 1600 กันแน่

ถ้า man acc ก็เหงไปเรียน excellent
ถ้า act 1600 ก็พี่ CANDY

*

LIS

• Guest
Account ทั้ง 2 วิชา เรียนที่ Excellent ดีที่สุด

*

เรียนครบทุกคนละ T_T

• Guest
act1600 พี่แนนก็ดีนะครับ

ไม่แน่ใจว่าพี่เตี้ย สอนด้วยรึเปล่าอะครับ

ผมเรียน inter acc กับเค้า

สอนดีมากครับ

พี่แคนดี้   ไม่แนะนำนะ

*

น้องเอ๋เอ๋ย

• Guest
^ พี่แอนหรือเปล่าคับ ไม่ใช่พี่แนน

Account 1 พี่แอน

Man acc พี่ตั๋ม

:c6a3ddb3:

*

Suger

• Guest
ACT1600
พี่แอน Excellent.. สอนรู้เรื่อง เข้าใจดี  
พี่แคนดี้.. คนนี้ก็สอนรู้เรื่อง แต่คลาสเยอะไปหน่อย รีวิวก็สอนเกินเวลา

ส่วน Man acc
คนส่วนใหญ่ไปเรียนพี่ตั้มกัน แต่ส่วนตัวเราไม่ค่อยชอบอ่ะ คลาสสอนสดเยอะมากกก ไม่เป็นอันทำอะไรเลย มีแต่ต้องไปเรียนพิเศษ - -"
มีบางคนก็แนะนำให้ไปเรียน พี่เชิง เรเนสซอง

*

aaa

• Guest
ACT1600 เรียนกับp'candyสุดยอดแล้ว เราได้Aมาอ่ะ

*

rainbowz

• Newbie
  • *
  • 3
Chic tutor อ.เล็กคะ สอนเข้าใจมากๆ เราเรียนcost1 ของเมจเอร์เอคเค้าที่ต้อง require Man act มาได้ เอลบ อะ
just share idea

*

K.Kai

• Guest
Confirm ด้วยเกรด A ว่า Man Act ต้องพี่ตั๋ม Excellent เท่านั้นค่ะ สอนเรื่องที่ยากให้กลายเป็นเรื่องทีี่ง่ายได้  (thumbup)

*

Beer

• Guest
Account 1 ACT1600 ต้องเรียนกับพี่แคนดี้เท่านั้น สุดยอดเลย ได้ A มาค่ะ เรียน DVD จะนานหน่อยแต่คุุ้มรู้เรื่องดี
แต่เรสเรียนสดนะเพื่อนๆที่เรียนส่วนใหญ่จะได้ A กับ A- มานะ เชื่อเราซิ ทุกที่เรียน DVD จะง่วนนอน ถ้าให้ดีเรียนสดดีกว่าเพราะพี่เค้าจะได้ดูแลเราตลอด
ไม่หลับชัวร์ เรียนกับพี่ดี้ไม่ผิดหวังหรอก เพื่อนเรียนกับพี่แอน Mid-term ได้คะแนนน้อยเราชวนให้ย้ายมาเรียนกับพี่แคนดี้ตั้งเยอะได้คะแนนดีกว่าเดิมอีก
Confirm ถามพี่ๆเพื่อนๆได้ มีแต่บอกว่าสอนนานมาก แต่เรียนรู้เรื่องละเอียดที่สุด เหมาะกับทุกคนที่จะอยากจะได้ A กับ B ส่วนใหญ่คนที่เรียนก็รู้อยู่ก็แนะนำกันต่อน้องๆละ
อดทน ขยันเรียนเพื่อเกรดที่ดีค่ะ

*

K.Kai

• Guest
พี่แคนดี้ เรียนโครตเข้าใจ สั้นๆ ไม่ผิดหวัง :c6a3ddb3:

*

iOwa

• Guest
เอาอีกละ  พี่เเคนดี้มาอวยตัวเองอีกละ ทุกกระทู้เลยนะ  เรียนเเล้วน่าเบื่อจะตาย เยอะได้อีก

*

Punt

• Guest
เราว่านะ webboard มันก็บอกอยู่แล้วว่าต่างคนต่างความเห็น เรียนที่ไหนก็แล้วแต่ว่าคนนั้นเข้ากับ tutor คนไหนได้มากว่า คือเรียนแล้วจูนติดเข้าใจกับใครกว่า ชอบสไตด์คนไหนสอน ก็เรียนกับ tutor คนนั้นละ ในกระทู้คนเค้าเชียร์กันไป เชียร์กันมา ก็เชียร์ Tutor ที่ตัวเองเรียนมาทั้งนั้น มันเป็นสิทธิส่วนบุคคลมากกว่านะ (ความเห็นส่วนตัว) ชอบใครเค้าก็แนะนำต่อกันเองละค่ะ คุณเค้ามาเขียนโจมตีใส่ร้าย tutor คนนั้นคนนี้ว่ามาเขียนเชียร์ตัวเอง มันดูแย่นะค่ะ มันจะเสียกับ webboard abac ไปด้วย แนะนำนะค่ะ ปล่อยคนเค้าออกความคิดเห็นกันเองไปดีกว่าเถอะค่ะ  ทำลายคนอื่นโดยไม่มีข้อมูลอะไรมันบาปค่ะ อย่าไปยุ่งดีกว่าค่ะ