Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

ใครมีวิธีแก้อาการง่วงนอนขณะเรียนเด็ดๆมั้ง!!!!

• 14 Replies
  • 14548 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

svanakorn90

• Hero Member
  • 115
  • "STIG"
อย่างเมื่อก่อนผมใช้วิธี เกลือครับ  ครั้งหลังๆมาก็ ไอ้ลูกอม iceberg อะ แล้วล่าสุดคงหมากฝรั่ง ใครมีเด็ดบอกทีจะเอาไปลอง ไม่ชอบเลยเวลาง่วง!! >:(

*

kilene

• Global Moderator
  • 174
หมากฝรั่งยิ่งเคี้ยวยิ่งหลับคับ

ไม่รู้คนอื่นเปนป่าว ผมเปนอยู่คนเดียวมั้ง 555+
เด็กABAC รักABAC

*

popeye

• Jr. Member
  • **
  • 7
    • http://natapolsri.multiply.com
หลับสิครับ หลับซักพักเดียวพอนะ  พอตื่นมาแล้วจะสดชื่นมาก ไม่ง่วงอีกเลย  จิงไม๊ล่ะ ;D

*

koiiko

• Sr. Member
  • 38
สมัยเตรียมเอนท์ เอาพริกมาเคี้ยวเล่นเป็นเม็ดๆแน่ะ

สดชื่นนนน แจ่มใสสสสส ตาสว่างงงงงงง !!!!!!!!!

*

abcdef

• 103
เอาหน้าไปล้างน้ำเย็น แต่อย่าให้โดนแอร์เย็นๆนานนๆครับ
แล้วพยายามหันซ้ายขวานวดคอ แล้วก็ active ตัวเองมากๆ

ไม่งั้นหลับต่อแน่นอน
เพื่อนๆสมาชิกๆๆ!! เอาชีทเรียนพิเศษ มาให้พี่ Webmaster ด้วยนะคร้าบบบ ... ถือว่าช่วยกันๆ ใครDownload ไปเยอะ ก้อเอามาบริจากเยอะ ... ถือว่าช่วยพี่Webmaster กันนะคับบบ

*

u4913181

• 145
เอาPSPไปเล่นครับ ไม่ง่วงเลยอ่ะ
รับปรึกษาปัญหาห้องทะเบียนครับ

*

svanakorn90

• 115
  • "STIG"
พริกนี่ดูท่าจะไม่ไหวครับ กินเผ็ดไม่ได้O.O

*

อิอิ

• Guest
สังเกตถ้านั่งในแอร์เฉยๆสักพักจะง่วงอ่ะ เดินเล่นข้างนอกก็ช่วยได้นะ หรือไม่ก็ ให้เพื่อนตดให้ดม สมองจะตื่น ;)

*

PP491

• Guest
นั่งหน้าเลยครับ ไม่กล้าง่วงแน่ 5555555+

*

svanakorn90

• 115
  • "STIG"
มันก็เคยเคลิ้มๆนะ haha

*

Space-Jockey

• Professor Member
  • 59
เอาพีเอสพีมาเล่นเหมือนกัน

แอบเล่นปาตาปอง ตื่นแน่นอน 555+

*

chippydale

• Professor Member
  • 68
หนีไปหลับในห้องน้ำ ห้าๆๆ

ไม่ก็หน้าห้องเรียน ไกลๆๆๆ

*

PJs

• Jr. Member
  • **
  • 14
ไม่เคยหาทางแก้คะ นอนเลย
นอนทุกคาบ จริงๆคะ

ตอนช่วงวิชาเทอมแรกๆ อ. ก็ว่าหน่อย
แต่พอเข้ามาเรียนวิชาเมเจอร์แล้ว
อ.เค้าก็ไม่ว่าแล้วคะ

ไม่ใช่ อ. ชิว
แต่เค้ารู้จักเราแล้วว่าแม้จะหลับในห้อง กลับไปก็ไปอ่านเอง
ตอนสอบ ตอนตอบคำถาม ก็ตอบได้ ทำได้
เค้าก็ไม่ว่าอะไรคะ

แต่ตอนวิชาธรรมดา อ. เหมือนเค้ารู้คะว่าเด็กไม่มานั่งอ่าน text หรอก แล้วอ.ก็ไล่จี้ไม่ได้ด้วยคะ
เค้าเลยต้อง strict นิดนึง

*

Ash

• 156
M150 ขวดเดียวอยู่ :)
I'll be gladly to help :)
E-mail:      frozenblaze_05@hotmail.com
Facebook: frozenblaze_05@hotmail.com
Phone:      [=======secret=======]

*

Kinim_Kaew

• Sr. Member
  • 24
ออกจากห้องไปหาอะไรกิน พอสดชื่นค่อยเข้ามานอนต่อ ...เอ๊ะ!!! ยังไง