Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

ปัญหาก่อนจบอีกละเกี่ยวกับเอคทิค

• 1 Replies
  • 1593 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

abac1150

• Jr. Member
  • **
  • 9
คือว่าไม่ได้เขาเอคทิค8  เพราะกะเข้าเทอมต่อไป ที่กำลังจะจบ เพราะเหลือ3ตัว  แต่เข้า LAST O ไป เทอมนี้ เพราะคณะจัด Last o   แค่ปีละครั่ง หรือ 2เทอมครั่งเดียวนั่นเอง

ละเค้ากะลบข้อมูล แบบนี้อาจต้องเข้าใหม่แต่เทอมหน้าคณะผมไม่จัดlast o   พวกนี้ได้ยินมาจากเพื่อนที่ไปทำเรื่องเอคทิคมา

แบบนี้ ผมพอจะมีทางอะไรมั่งไหมครับ  กะไปคุยอยู่

แต่ไม่รู้เค้าจะช่วยไหม

*

ฟฟฟฟฟ

• Guest
last o เคยได้ยินมาว่ามันเก็บข้อมูลไว้ได้สองเทอมนะ
ลองไปถามฝ่ายเอทิกดูอีกรอบละกัน