Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

ติดเกรด W วิชา Professional Ethic Seminar VIII (BG14038) เกิดจากอะไร ทำอย่างไรดีครับ

• 4 Replies
  • 3079 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

npro15975346

• Jr. Member
  • **
  • 12
ตามหัวข้อเลยครับ คือเทอมหน้าน่าจะลงครบทุกตัวแล้วจบพอดี แต่ติด W

ใครรู้ช่วยอธิบายหน่อยครับ

*

K.S

• Guest
ได้เข้า last orientation รึป่าวครับ ถ้าไม่ได้เข้าเกรดจะเป็น w ครับ

*

• **
  • 12
ไม่ได้เข้าครับเพราะยังลงไม่ครบทุกตัว แล้วนี่ต้องทำไงอะครับ ถ้าลง Last Orientation แล้วเกรดจะแก้เองมั้ยครับ

*

meme

• Guest
คือต้องเข้า last orientation นะคะ
ถ้าเข้าจะเก็บข้อมูลไว้ได้สองเทอม เห็นอาจารย์บอกมางี้
สรุป ต้องลง ethics 8 ใหม่ค่ะ

*

• **
  • 12
สำหรับคนที่ติด W เหมือนกันนะครับ ผมไปถามฝ่าย Ethic มา เค้าบอกว่าให้ไปลงแล้วผ่าน Last Orientation มาให้เรียบร้อยค่อยขึ้นไปติดต่อชั้น 14 CL เพื่อไปเปลี่ยนเกรด ไม่จำเป็นต้องลงใหม่นะครับ เกรด Ethic เก็บได้ 1 ปี ถ้าเลยแล้วต้องลงใหม่ครับ