Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

ขายน้องปอมเพศเมียไซมินิ (หอห้ามเลี้ยงเลยขายค่ะ)

• 0 Replies
  • 1362 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

chawee

• Guest
 :33c4b951: ขออนุญาติโพสจายน้องค่ะ น้องมาถึงวันนี้ค่ะพึ่งลงเครื่องมาแต่ทางหอห้ามเลี้ยง น้องเห่าบ่อยมากจนข้างห้องลำคานค่ะ อยากหาบ้านให้น้องส่งคืนก็ไม่ได้ด้วยเพราะฟาร์มไม่รับแล้ว น้องสุขภาพแข็งแรง ปกติดีค่ะเราซื้อน้องมา12,000 อยากส่งต่อแบบขาดทุนยับเลย 7,000บาท เราอยู่แถวม.เลยค่ะ สนใจดูน้องได้ที่หอเราค่ะ
#มีบล๊อคใส่น้อง+กระบอกน้ำ+อาหารสุนัขแถมให้
ขอดูรูปน้องเพิ่มเติมได้ที่
Line : jaja250840