Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

รับฝากสุนัขช่วงปิดเทอม ช่วงซัมเมอร์ค่า ราคาถูกมากๆ

• 0 Replies
  • 1276 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

peilin

• Guest

☻ เลี้ยงห้องแอร์
☻ ไม่ขังกรง
☻ เลี้ยงที่ห้องเราเองค่ะ เลี้ยงเอง ดูแลเองค่า
☻ เจ้าของสามารถขอให้เราถ่ายรูป + อัดคลิปเด็ๆส่งให้ดูได้ค่ะ
☻ ราคาค่าฝากถูกมากๆ ค่ะ

สำหรับราคาปกติเริ่มต้นที่ 200บาท/คืน

สุนัขพันธุ์เล็ก(ปอม ชิวาวา)     200
ชิสุ บีเกิล                               240
(หากเป็นน้องหมาพันธุ์อื่นๆ สามารถสอบถามได้นะคะ)

ดูภาพ + คลิป เพิ่มเติมได้ที่ IG : doufu_abac_pet ได้เลยนะคะ   :b048a2d2:

ติดดต่อสอบถามได้ที่ Line : @fxn3762y     **มี @ ด้วยนะคะ