Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

ให้เช่าหอพัก คอนโด ราคาถูก เอแบคบางนา

• 1 Replies
  • 1073 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

ืีnutcha

• Guest
ปล่อยเช่า Latitude Condo (ละติจูด คอนโด)

ห้องมีขนาดประมาณ 25 ตารางเมตร
มีฟอร์นิเจอร์ครบค่ะ เตียงนอน ทีวี ตู้เย็น ไมโครเวฟ
มีระเบียงกว้าง และวิวของห้องเป็นสระว่ายน้ำค่ะ
สิ่งอำนวยความสะดวก: ที่จอดรถ ร้านอาหาร สระว่ายน้ำ ฟิตเนส บริการซักผ้า รถตู้รับ-ส่งเอแบค

ให้เช่าห้อง 5,000 บาท/เดือน ประกันค่าเช่า 12,000 บาท
สามารถติดต่อขอรูปได้นะคะ ไอดีไลน์ mymildmild

ขอบคุณค่ะ

*

nutcha

• Guest
ปล่อยเช่าเรียบร้อยแล้วนะคะ
ขอบคุณมากค่ะ