Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

ขอสอบถาม น้องนักศึกษาเรื่อง การรับประทานอาหารหน่อยค่ะ

• 1 Replies
  • 1430 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

Banmodern

• Guest
เจ้าขอสอบถามน้องนักศึกษา ว่า หากเพิ่มเมนู ข้าวมันไก่ ข้าวหมกไก่ ข้าวหมูแดง ข้าวหมูกรอบ อะไรประมาณนี้ น้องนักศึกษา จะสนใจ สั่งซื้อกันไหมคะ ขอเสียง หน่อยค่ะ ว่าชอบอะไร ขออนุญาต admin ขอทำ research กลัวลงทุนไปแล้วไม่ได้รับผลตอบรับที่ดี จึงต้องขออนุญาตมา ไว้ณโอกาสนี้ขอบคุณมากค่ะ

*

Bird1111

• Guest
ส่วนตัวแล้วคิดว่า หัวข้อที่เสนอมามีความน่าสนใจอยู่เหมือนกันนะครับ

แต่เนื่องจากว่า รูปแบบที่นำเสนอหรือคำถาม ยังไม่เคลียร์ เลยตัดสินใจยาก

เช่น ราคาเท่าไหร่, ต้องโทรสั่ง แล้วรอนานเท่าไหร่, ขนส่งยังไง หรือ มีหน้าร้าน, อยู่ในมหาลัยหรือส่งไปหอพัก? เป็นต้น