Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

โดน Re-tired หรือเปล่าเครียดมาก ๆ ผู้รู้ช่วยที

• 3 Replies
  • 1531 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

tuntun

• Guest
อยู่ดีๆ เมื่อวานเอะใจจะเข้า Au spark เช็คห้องสิอบ แต่ปรากฏว่าผมลองลอคอินทั้งหน้าเวป และ ในแอฟมันหลุดมาหน้าลอคอินแล้วก้เข้าไม่ได้อีกเลย พอลองลองอินมันก็เขียนว่า Student profile is not available .
ตอนนี่เครียดมากๆ ไม่รู้จะทำยังไง ห้องทะเบียนวันนี่ก็ไม่เปิด เปิดวันจัน พรุ่งนี่ก็สอบแล้ว เครียดมากๆ

*

tuntun

• Guest
อยู่ดีๆ เมื่อวานเอะใจจะเข้า Au spark เช็คห้องสิอบ แต่ปรากฏว่าผมลองลอคอินทั้งหน้าเวป และ ในแอฟมันหลุดมาหน้าลอคอินแล้วก้เข้าไม่ได้อีกเลย พอลองลอคอินมันก็เขียนว่า Student profile is not available .
ตอนนี่เครียดมากๆ ไม่รู้จะทำยังไง ห้องทะเบียนวันนี่ก็ไม่เปิด วันจันทร์ถึงจะเปิด พรุ่งนี่ก็สอบแล้ว เครียดมากๆ

*

Hekasod

• Guest
ลองถามห้องสอบเพื่อนก่อนนะคะ แล้วไปเช็คว่าที่หน้าห้องสอบมีชื่อเรามั้ย

*

ไปหวัน

• Guest
โดน Re-tired แล้วครับ