Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

ถ้าดรอปหรือลาออกจากเอแบคตอนนี้ ได้เงินค่าเทอมคืนไหมคะ

• 1 Replies
  • 1737 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

Ppiit

• Guest
ตอนนี้ที่บ้านมีปัญหาเรื่องการเงินค่ะ พ่อสามารถส่งเสียให้ลูกเรียนได้คนเดียว เลยคิดว่าจะให้น้องสาวเรียนเพราะค่าเทอมน้องสาวถูกกว่า ตอนนี้น้องสาวค้างเงินค่าเทอมไว้ เพราะที่บ้านเอาเงินมาจ่ายค่าเทอมให้เราที่เอแบคหมด

ตอนนี้ทางบ้านกำลังล้มละลายด้วยค่ะ เงินค่าเทอมก้อนนี้ไม่มาก แต่ก็สามารถให้น้องเรียนต่อได้ ตัวเราจะกลับไปช่วยธุรกิจที่บ้าน ส่งน้องเรียนก่อนค่ะ

เลยอยากถามว่า ถ้าลาออกจะได้เงินคืนไหมคะ

*

...

• Guest
ติดต่อห้องทะเบียนเลย