Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

ไมโครMicro ได้ W ทั้งๆที่ไม่ได้ดรอป

• 4 Replies
  • 2041 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

sutatta123

• Newbie
  • *
  • 4
เข้าสอบmidterm final ส่งงานครบ ทำควิซออนไลน์ ขาดไม่เกิน2ครั้ง
แล้วWมาจากไหน ใครรู้ช่วยบอกทีคะ :875328cc:

*

เสียใจด้วย

• Guest
ตกไงครับ

:332f960b:

*

zang

• Guest
ถ้าตกต้อง F รึป่าว
เราก็ได้ W วิชาไฟแน้นมาค่ะ งงมาก เครียดเลย แนะนำให้ติดต่ออาจารย์ด่วนเลยค้ะ

*

ABCZ

• Guest
ตกครั้งแรกเค้าให้ w ครับ แต่ถ้าครั้งที่สองจะเป็น F

*

Palawast Jeamsaard

• Jr. Member
  • **
  • 6
    • ชมรมคนรักรถ ถนอมเครื่อง เรียนรู้การใช้น้ำมันเครื่อง อย่างประหยัดค่าน้ำมัน
แย่เลยครับ