Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

ใครจะเริ่มเรียนintensive มีนา60 นี้บ้าง มาคุยกันน

• 7 Replies
  • 2693 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

K1new

• Guest
ตามหัวข้อเลยย มาคุยกันน จะได้รู้จักกันไว้ก่อนน แปะไลน์ได้น้าา   :d16c4689:

*

Isssvg

• Guest
สมัครเรียนและสอบแล้วหรอคะ
ถึงได้เรียน intensive แล้วววว
พอดียังไม่ได้สมัครเลยอะคะ เลยสงสัยว่าจะได้เรียนรอบเดือนมีนาด้วยรึป่าว

*

K1new

• Guest
ใช่ค้าา สมัครแล้วว สอบแล้วว เริ่มเรียน 20 มีน่าอะจ้าา สมัครตอนนี้ได้เรียนรอบเดียวกันแน่จ้าา หมดรับสมัครเดือนมีนาต้นๆมั้ง น่าจะน้า สมัครรอบที่แล้วไม่ทัน เลยได้รอบนี้จ้าา แปะไลน์ได้น้า เดี๋ยวเราแอดไป

*

xxxx

• Guest
ขอโทษนะเราขอถามหน่อยได้มั้ยยยคือพอดีเรากำลังยื่นทุนเลยเราอยากรู้ว่าค่าเรียนintensiveเท่าไหร่อ่าถ้าแบบอิ้ง120ชมคณิต60ชม.งี้😂

*

Gxxxyouging

• Guest
Gxxxyouging แอดมานะตัวเอง ไว้คุยกันน้า

*

Sujuliniz

• Guest
ของเรา แมท30 ชม.อ่า ราคาประมาณ 25000 ถ้าเพิ่มแมทอีกเราไม่ค่อยแน่ใจน้าาว่าเท่าไหร่จ้าาา โทรถามพี่ฝ่ายแอดได้น้า

*

llllloyal

• Guest
ตังเองงงงค่าคอร์สเราต้องต่ายตอนไปสมัครเรียนเลยรึปล่าวอะแบบเค้าจะให้เราทดสอบเลยใช่มั้ยแล้วคะแนนก็จะออกมาคือต้องจ่ายตอนนั้นเลยมั้ยอ่า😂

*

llllloyal

• Guest
ไม่น้าๆ จ่ายก่อนสิ้นเดือนกุมภาจ้า