Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

ได้คะแนนมิดเทอมน้อยแต่จะสู้ไฟนอล

• 2 Replies
  • 1281 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

olo for midterms

• Guest
คือวิชานึงคะแนนมิดเทอมเราได้น้อยมาก เต็ม25% เราได้9% (แต่ก่อนมิดเทอมเราฟิตอ่านมากๆเลยแล้วจำได้ แต้พอสอบมันไม่ออกตามที่อาจารย์รีวิว ส่วนตัวจะไม่โทษอาจารย์ เราอาจประมาทข้อสอบเองหรืออ่านผิดส่วน) อยากถามพี่ๆเพื่อนๆว่า ถ้าเราจะสู้ไฟนอลควรเตรียมยังไงดี ท้อมาก คือเราขอทุนอยู่กลัวได้Dแล้วฉุด พี่ๆเพื่อนๆ พอมีวิธียังไงกันบ้างใครเคยมีประสบการ์ณแบบนี้บอกเราที เหนื่อยจัง :17f0f3b0:

*

kol

• Guest
วิชาอะไรครับ

*

kol

• Guest
วิชาอะไรครับ