Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

คอมไทยผมเครียดมาก

• 5 Replies
  • 1827 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

Ynwa

• Guest
คอมไทยผมเครียดมาก
« on: June 23, 2016, 05:20:36 PM »
คือมิดเทอมผมทำไม่ทันอะครับ เหนเป็นวิชาที่หลายๆคนเกบ A คือวิชาผมอยากได้ A มากเลยอะครับ ผมยังได้ A อยู่ไหมอะครับ รบกวนด้วยครับ

*

Peera

• Guest
Re: คอมไทยผมเครียดมาก
« Reply #1 on: June 23, 2016, 08:24:33 PM »
ยังมีโอกาสครับ เพราะคะแนนเก็บวิชานี้ค่อนข้างเยอะ ตอนมิดเทอมผมก็ทำไม่ทันเหมือนกันได้ 20 นิดๆ เอง แถมคะแนนเก็บหนังสือนอกเวลายังไม่โอเคอีกด้วย เพราะไม่รู้ว่ามีสอบหรือผมลืม 555 สุดท้ายก็มาฟิตเอาไฟนอลครับ ไฟนอลนี่มีช้อย+ข้อเขียน(เขียนรายงานการประชุม+โครงการ) ถ้าจำแบบฟอร์มได้ก็ฉลุยครับ ผมเรียนกับอาจารย์นันทามาท่านสอนดีมาก ได้ A มาสวยๆครับ

*

Pasii

• Sr. Member
  • 33
« Reply #2 on: June 24, 2016, 04:48:40 PM »
ยังมีโอกาสอยู่นะ เพราะคะแนนเก็บเยอะ
(ปล.เราว่าไม่จริงอะที่บอกว่าเก็บA เราได่้วิชานี้B+)

*

551xxxx

• Guest
« Reply #3 on: June 24, 2016, 07:04:28 PM »
เคยเรียนกับอาจารย์นันทามาเหมือนกัน ได้ Aมาสวยๆ

*

PIM J.

• Newbie
  • *
  • 4
« Reply #4 on: June 24, 2016, 07:30:00 PM »
เราเรียนกับอาจารย์ ศศิธร ขาดครบโควต้า 6 ครั้งด้วย
ตอนแรกเครียดมากเพราะลองรวมคะแนนแล้วเสียวๆ F หรือ D แต่ใจกล้าเดินเข้าไปสอบปลายภาค
คิดว่าอาจารย์แกช่วยมากๆ เพราะส่วนตัวคิดว่าตัวเองทำได้ไม่ค่อยดี
สอบพูดได้คะแนนไม่ค่อยดี
คะแนนมิดเทอมทำได้เกินครึ่งมา 1 คะแนน ส่วนปลายภาคก็ซุยข้อเขียนไปเยอะ = ="
แต่เรามาตามส่งพวกงานการบ้าน กับหนังสืออ่านนอกเวลา
สรุปได้ B+

« Reply #5 on: June 27, 2016, 01:39:33 AM »
ขอมาเศร้านะคะ นรกมาก ได้B- 😞😞😞😞😞😞😞😞😞😞😞😞😞