Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

สอบเสร็จแล้ว ทำไมบางคนไม่กลับบ้านกลับช่องอ่ะคะ

• 7 Replies
  • 2265 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

Bb66

• Hero Member
  • 101
อยู่ทำไรที่หอเหรอคะ

*

Gaspard Ulliel

• Global Moderator
  • SuperStar Member
  • 202
คิดว่าคู่รักแฟนกันเนี่ยเค้าอยู่หอกันทำไมหรอครับ ^_^
ูถ้าพวกเค้ากลับบ้าน ก็ไม่ได้อยู่กับแฟน เพราะแต่ละคนอยุ่ต่างจังหวัดไกลกันมากกก
ดังนั้นช่วงเวลานี้คือช่วงเวลาเก็บเกี่ยวความรักของพวกเขาครับ ใช้เวลาอยู่ด้วยกันให้มากที่สุด เพราะเปิดเทอมไม่มีเวลาให้กันหรอกครับผมมั่นใจ
อันนี้แค่เรื่องความรักนะ เรื่องอื่นผมไม่รู้ แต่อย่างน้อยต้องมีแบบที่ผมบอกบ้างแหละ เพราะผมได้ยินเสียงตึงๆๆๆทุกคืน หลายห้องเลยด้วย 5555+

*

senior econ

• Guest
พี่ก็อยู่ให้น้องถามเนี่ยแหระครับ

*

fan

• Guest
อยู่คลายเครียดกับแฟนหลังสอบเสร็จค่ะ ไม่อิจเนอะ

*

guest

• Guest
สอบนอกตาราง บ้านไกลเกิน ไม่สะดวกกลับ เตรียมกิจกรรม รอไปค่าย บลาๆ

*

5555555555ฮา

• Guest
พี่ก็อยู่ให้น้องถามเนี่ยแหระครับ

555555555555555

*

Bb66

• 101
อุ่ยยยยย   :17f0f3b0:
« Last Edit: July 11, 2016, 02:52:18 PM by Bb66 »

*

Bb66

• 101
คิดว่าคู่รักแฟนกันเนี่ยเค้าอยู่หอกันทำไมหรอครับ ^_^
ูถ้าพวกเค้ากลับบ้าน ก็ไม่ได้อยู่กับแฟน เพราะแต่ละคนอยุ่ต่างจังหวัดไกลกันมากกก
ดังนั้นช่วงเวลานี้คือช่วงเวลาเก็บเกี่ยวความรักของพวกเขาครับ ใช้เวลาอยู่ด้วยกันให้มากที่สุด เพราะเปิดเทอมไม่มีเวลาให้กันหรอกครับผมมั่นใจ
อันนี้แค่เรื่องความรักนะ เรื่องอื่นผมไม่รู้ แต่อย่างน้อยต้องมีแบบที่ผมบอกบ้างแหละ เพราะผมได้ยินเสียงตึงๆๆๆทุกคืน หลายห้องเลยด้วย 5555+
เสียงเตียงโยกกับเสียงครางอ่ะเหรอคะ
เค้าอาจจะย้ายตู้ย้ายเตียงจัดห้องกันก็ได้ค่ะ555