Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

Thai civil เป็นฟรีอิเลค กับเรื่อง adding ค่ะ

• 2 Replies
  • 806 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

Tong1234

• Sr. Member
  • 25
คือพอดีลง thai civil เป็น free elect ตอนซัมเมอแต่มารู้ทีหลังเห็นบางคนบอก BBA ลงไม่ได้
เลยอยากทราบว่ามีใครเคยเรียนแล้วจบไปบ้างไหมคะ

อีกเรื่องคือแอดดิ้ง ถ้าจะแอดนี่ต้องขอลายเซ็นใครไหมคะ เห็นบางคนบอก ขอแชร์ ขอดีน ขอแอดไวเซอ ขออาจารย์ผู้สอน
 เพราะหนูแอดที่หัวหมากอะค่ะวันจัน(วันแรกของเปิดซัมเมอ) เลยไม่รู้จะเอาลายเซ็นมาได้ยังไง
แล้วแอดที่หัวหมากนี่ขั้นตอนยุ่งยากหรือว่าเข้มงวดอะไรมั้ยคะ
ขอบคุณมากๆค่ะ

*

ป๋าPanda

• Professor Member
  • 73
BBA students can't take Thai Civil as a free elective couse.
Even you take,they will not count the credits as a free elective.

*

One

• Guest
เราเด็กBBA เรียนตอนซัมเมอปีที่แล้ว ตอนแรกกลัวว่าจะลงเป็นฟรีอิเล็กไม่ได้ แต่เพื่อนลงเรียนเทอมก่อนบอกBBA ลงได้ ก็เลยลง

พอเข้าไปเรียนเด็กBBA ก็เยอะอยุ่นะ :fea27916: