Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

วิธีเรียน com art : new media พี่ๆช่วยหน่อยค่ะ

• 0 Replies
  • 542 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

jabjab

• Jr. Member
  • **
  • 9
อยากทราบว่า เป็นไปได้มั้ยที่จะจบ ภายใน2 ปีครึ่ง
ย้ายไปเริ่มเทอมแรก สิงหา 2559
มีเครดิตที่โอนได้ประมาน 27 ตัวตอนนี้ จะขึ้นอิ้ง4
แต่ละเทอมลงได้กี่เครดิต แล้วการทำธีสีสทำได้เลยมั้ย
ซัมเมอร์มีตัวเมเจอร์ให้ลงปะค่ะ

รบกวนทิ้งไลน์ไว้ด้วยนะค่ะ ถ้าไม่รบกวน ขอบคุณค่ะ
ขอบคุณสำหรับคำแนะนำค่ะ
« Last Edit: May 24, 2016, 07:41:04 PM by jabjab »