Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

Speicalize in bundhit photography, Bachelor and Master degree, gratuated here

• 4 Replies
  • 7481 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

Sit

• Guest
ยินดีให้บริการครับ แต่รับประกันความสนุกสนานจร้า ถ้าชอบงานก็โทรมาสอบถามรายละเอียดได้ครับ

ลองชมตัวอย่างผลงานได้ครับ ที่นี่ http://sutterphoto.multiply.com
ติดต่อช่างภาพ สิทธิ์  0891345665 บอกว่า Mr. 1v และ 1ds III แนะนํามาจะได้ไปแจมด้วย
Email: sutterphoto@hotmail.com

ปล. ค่าบริการทุกประเภทจะรวมการ ปรับสี ความคมชัด แสง และความสว่างของภาพให้
ภาพจะออกมาสวยงามและเป็นธรรมชาติรวมทั้งจะทำการไรท์ลง DVD ให้ 1 ชุดครับ

***ถ่ายเน้นอารมณ์ธรรมชาติ รับรองไม่มีเกร็ง และไม่ใช่ตากล้องแนวๆ ครับ****

ตัวอย่าง  DVD

*

Sit

• Guest
Graduated sorry, too much focused on the code silly me 55555

*

note

• Guest

*

Tutor Association

• Guest
SWOT/PEST/5FORCES/ANALYSIS/PROPOSAL081-5533-976
รับทำรายงาน
เพื่อเขียนวิเคราะห์งานต่างๆ เช่น
SWOT
PEST
5FORCES
ANALYSIS
REPORT
ราคายุติธรรม และตรงเวลา โทรมาปรึกษาหรือเพื่อประเมินราคาก่อนได้คะ
ติดต่อ Tutor Association 081-5533-976
 หรือ
ta999555(at)gmail.com

*

Tutor Association

• Guest
The photos are fabulous++ สวยมากคะ