Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

ถ้าเปิดร้านอาบน้ำหมาในซอยมหาลัย รับฝาก และขายของ สนใจมั้ยค่ะ

• 4 Replies
  • 1240 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

u5218887

• Newbie
  • *
  • 1
ถ้ามีร้าน อาบน้ำ ตัดขน รับฝากเลี้ยง และขายสิ่งของเกี่ยวกับสัตว์เลี้ยง สนใจกันมั้ยค่ะ พอดีกำลังจะมองหาทำเล ที่เปิดในซอยมหาลัย อยากได้แถวไหนเป็นพิเศษกันมั้ยค่ะ 

*

ฟดฟด

• Guest
หาทำเลทีมีลูกค้าหลายๆกลุ่ม ไม่เป็น seasonal มากดีกว่าครับ พึ่งกลุ่มลูกค้ากลุ่มเดียวแถมเป็นกลุ่มเล็กในเล็กที่จะมีสัตว์เลี้ยงลองถอยออกมองทำเลยอื่นดูเผื่อครับ

*

Sommy

• Guest
เราว่าทำร้านของกินดีๆๆอะจะดีกว่า มันน่าขายได้ดีกว่าอะ
เพราะแถวมอขาดแคลนร้านของกินอีกเยอะเลยจร้า ความเห็นส่วนตัวจร้า *0* (a04)

*

Bb66

• Hero Member
  • 101
แนะนำให้ลองทำร้านซักอบรีดดีมั๊ยคะ แถวเอแบคไม่ค่อยมีร้านที่ซักสะอาดๆเลย เสื้อเหม็นอับตลอดอ่ะ

*

คนกินหมา

• Guest
ไม่สนใจค่ะ ไม่ชอบหมา รังเกียจ ขยะแขยง