Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

ร้านตัดผมแถวเอแบค ร้านไหนตัดผมผู้ชายโอเคบ้างครับ

• 2 Replies
  • 2229 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

Nuntipat27

• Sr. Member
  • 29
อยากตัดผม แต่ขอร้านที่เค้าโอเคๆหน่อยคร๊าบบ

*

mossie

• Guest
Hi-life เห็นว่าตัดโอเคกัน แต่ต้องโทรจองคิว/จองเวลา
Aida Salon ชั้นสองฝั่งเซเว่นวิวพ้อยก็ตัดโอเค
แล้วก็มีร้านใต้หอ Origin (ตรงข้าม Riverside) มาเปิดใหม่ กะว่าจะไปลองอยุ่เหมือนกัน

ส่วนตัวชอบร้านที่สอง ร้านดูดี ราคาโอเค (thumbup)

*

deaw2131

• Jr. Member
  • **
  • 5
หอ อนันดาคับ ตัดดี ราคาไม่แพงด้วย