Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

สอบถามเรื่องการย้ายคณะในตอนนี้ จาก Visual Com Art ไป Com Art อ่าคับผม

• 1 Replies
  • 544 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

M@rcH

• Jr. Member
  • **
  • 8
อยากสอบถามเรื่องการย้ายคณะในตอนนี้ จาก Visual Com Art ไป Com Art อ่าคับผม

ว่าจะย้ายได้ไหม ต้องรอเทอมหน้าไหม แล้วต้องจัดการยังไงบ้างอ่าครับ

คืออยากให้ย้ายได้ภายในเทอมนี้เลยอ่าครับ เพื่อนผมเค้าจำเป็นต้องย้ายจริงๆอ่าครับ มีวิธีไหนให้ย้ายภายในเทอมนี้ได้ไหมฮะ

*

n-petch

• Jr. Member
  • **
  • 14
ปีไหนแล้ว ถ้าปีหนึ่งก็ เรียนวิชาพื้นฐาน
เก็บวิชานอกไปก่อนน่ะค่ะ จะได้โอนได้

ทำเรื่องย้าย อาจจะติดต่อชั้น 8 ไม่ก้ห้องทะเบียนไรงี้

ปรึกษาอ.คณะก่อนก็ได้