Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

Ethics seminar !!!!

• 1 Replies
  • 1441 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

Rainy

• Newbie
  • *
  • 3
Ethics seminar !!!!
« on: August 28, 2014, 06:51:48 AM »
ผมต้องลง ethics seminar ครั้งที่ 5 และครั้งที่ 6 พร้อมกัน เนื่องจากว่า ผมจะจบสามปี ซึ่งตอนนี้ผมอยู่ปีสามเทอมหนึ่งครับ เทอมหน้าจบ ที่ต้องลงพร้อมกันเนื่องจากว่าถ้าจะจบต้องเรียนให้ครบ 8 ครั้ง (bg14031-14038) เค้าให้ลงได้มากสุดเทอมละสองครั้ง ซึ่ง ถ้าจะจบสามปีจะมี ethics ในเทอมสุดท้าย 3 ครั้ง เลยต้องแบ่งเป็นเทอมนี้ สองครั้ง และเทอมหน้าสองครั้งครับ ผมสอบถามจากรุ่นพี่ว่า ethics bg 14036 มีให้ present เกี่ยวกับ service learning แต่ผม ยังไม่ได้ไป service learning เพราะเรียนพร้อมกันทั้ง 5 และ 6 ครับ แล้วจะทำยังไงเวลาเค้าให้พรีเซนครับ ฝากด้วยครับ

*

Yimwhan

• Sr. Member
  • 43
Re: Ethics seminar !!!!
« Reply #1 on: August 31, 2014, 02:27:15 PM »
สอบถามข้อสงสัยเรื่อง Ethics ได้ที่ CL14เลยจ้า พี่เค้าเเนะนำดี เเละยังช่วยแก้ปัญหาให้ด้วย ลองไปคุยดูเลยจ้า