Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

ใครรู้ร้านปั้มกุญแจ แถวเอแบคบางนาบ้างคะ?

• 5 Replies
  • 10279 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

Alatarial

• Jr. Member
  • **
  • 12
ตามหัวข้อเลยจ้า
พอดีจะปั้มกุญแจห้องค่ะ ใครรู้จักร้านแถวเอแบคบางนา บางบ่อบ้างคะ?

*

thegarden

• Jr. Member
  • **
  • 7
รู้แต่ที่เมกกะ(นั่งรถฟรีไป) ชั้นล่าง ฝั่งอิเกีย ทำมา 35.- ครับ

*

องค์ชายห้า

• Guest
มีอีกที่คับ โลตัสที่อยู่ตรงข้ามกับMega ร้านจะอยู่ติดประตูห้าง(เข้าจากลานจอดรถใต้ตึก)

*

ช่างกุญแจบางบ่อ

• Guest
มาตลาดบางบ่อเลยครับผมอยู่ข้างตลาดเสริมสุขรับทำกุญแจทุกชนิดบ้านรถยนต์มีชิพรีโมทมีทุกอย่างครับ0899299485

*

น้องแก้มคนหน้ามน

• Guest
ร้านกุญแจอยู่ในบิ๊กซีบางพลีเลยจ้า เราไปทำกุญแจฟอร์ดโฟกัสมาบริการดีมากเลยประทับใจสุดๆๆลองเข้าไปดูรีวิวในเฟสพี่เขานะ :d16c4689:
https://www.facebook.com/intimekeycar/

*

Suthichai Boonmepipit

• Newbie
  • *
  • 1
[quote author=Alatarial link=topic=24156.msg81277#msg81277 date=1394
พอดีจะปั้มกุญแจห้องค่ะ ใครรู้จักร้านแถวเอแบคบางนา บางบ่อบ้างคะ?
[/quote]มาร้านผมครับ อยู่ใกล้ตลาดเสริมสุข หน้าร้านทองเทพพิทักษ์4 ปากซอยเทศบาล2 รับทำกุญแจทุกชนิด และรับสะเดาะกุญแจทุกชนิดทั้งบ้านแลรถยนต์