Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

มา Share ความรุ้สึกอาจานอิ้ง 1-4 กันคนไหนน่าลงครับ

• 214 Replies
  • 320397 Views

0 Members and 4 Guests are viewing this topic.

*

3

• Guest
A.Nina  eNg II

ใจดีโคดอ่า
ให้คะแนนดี ไม่กด

*

พี

• Guest
A.jarn Auon mOe Myint ค่ะ ใจดีนะ ให้คะแนน โอเค อันนี้ อิ๊ง โฟนะ

*

timeflies

• Jr. Member
  • **
  • 15
    • http://mommy.whenifallinlove.net
ENG 1 อาจารย์ป้อค่ะ ... รุ่งทิพย์
อาจารย์น่ารักแบบโหดๆค่ะ

*

fai579

• Newbie
  • *
  • 2
eng4 ลงกะclayton ตกเลย

คะแนนมิดเทอมก้โอด้วยนิดนึงยังไม่ให้ผ่านเลยอ่ะ เพื่อนอีกคนก้ตกเซงๆๆ

*

dekarts

• Guest
EngII เรียนกะ MS. PAWINEE ดีไม๊ค่ะ?? ไคเคยเรียนบ้างอ่ะ

*

GooD BoY

• Professor Member
  • 79
โถที่ 1 น่าเรียนสุดๆโอกาสเข้ารอบสดใส eng 3....
MR. MARIO(ผู้ชายใจดีใส่แว่นไม่หล่อเหมือน mario เมาเร่อ แต่อยากผ่านก็ต้องยอม)  :D
MRS. THONNAYA (ผู้หญิงใจดีออปชั่นเสริม พูดไทยได้)   :D
MRS. JENNIFER AUNG(ใจดีที่สุดท้าตั้งใจ อาจานช่วยสุดๆเป็นอาจานที่ฮอตสุดดดเต็มเร็วสุดๆ) <<<the best>>>   :D

โถ 2 สำหรับคนพลาดหวังจากอาจาน 3 คนข้างบนแต่ก็น่าลุ้นเหมือนกันเพื่อไม่ได้ลงกับอาจาน 3 คนข้างบน..

MS. NI NI KYAW SEIN (ผู้หญิงใจดี)   ;)
MRS. KALPANA (ใจดีแต่ให้คะแนนตรงไปตรงมาเอาใจใส่)  ;)
MRS. SUWANNA (เห็นตอนแรกอาจนึกว่าดุแต่ท้าขยันให้เขาเห็นอาจานช่วยเต็มที่ เรียนสบายๆทำงานเสร็จกลับบ้านก่อนได้คำพูดยอดฮิตของอาจาน if you finish you may go)
  :)
โถ 3  group of death วัดความสามารถว่าเราเก่งจริงป่าวอาจานระดับเทพ........(ให้ไว เรียบไปกรอก pettition )

MS. SANDA MYINT เคี่ยวแต่บางครั้งก็ใจดีแต่ท้าโกรธขึ้นมาตัวใครตัวมัน san = sad   ???
MR. CHIT PE  ใจดีแต่มีหลายกระแสบอกว่าผ่านยาก ชิป....=CHIT PE   :-\

eng 4

โถ 1น่าเรียนสุดๆ เป็นที่อิดฉาสำหรับเพื่อนๆ

MR. MIHAIL SORIN(ฝรั่งใจดี)  ;D
DR. KO KO GYI(ใจดีสุดดด.. คนจีนผู้หญิงเอาใจใส่ นร. มาก)<<<the best>>>  ;D

โถ 2 สำหรับคนพลาดอาจาน  คนข้างบน แต่ก็น่าเรียนเหมือนกันเพื่อไม่ได้ลงกับอาจาน 3 คนข้างบน.   
DR.RAMAN  ใหญ่สุดใน department of eng ( FOR EVENING ONLYดูเหมือนดุแต่ท้าตั้งใจให้เขาเห็นผ่านแน่ แต่ขยันหน่อยน่ะ อาจานผู้ชาย อยากผ่านจะผ่านต้องเจอหัวหน้าใหญ่)  :-*
โถ 3  group of death วัดความสามารถว่าเราเก่งจริงป่าว
MR. ASHUTOSH อดีตคนเคยให้ นร ผ่านเยอะ แต่ปัจจุบัน สวนทาง  >:(
MS. SATVINDER ใครผ่านกับเขายอมรับรับว่า eng เก่งจิง ขอนับถือ sat = sad > ;D
MR. VORAKORN ใจดีมากกเรียนสบายแต่คะแนนตรงไปตรงมาให้คะแนนยาก ขวัญใจ นร หญิง   :-X

ผม คัดมาแต่อาจานที่ขึ้นชื่อใจดีที่สุดแล้วจากผมและกลุ่มเพื่อนของผม ที่เคยเรียนและมีประสบกานเอามา แต่ไม่ขอบอกอาจานคนที่ไม่น่าเรียนน่ะครับผมให้เกียรอาจานเขาแต่บอกใบ้ไว้ แล้วหาดูเอาเอง

ปล.ผมมีประสบกานเรียน eng 3 ..5 รอบ eng4.. 4รอบ ทั้งหมดสิ่งที่ได้พบเจอมากับตัวเเละประสบกานจากกลุ่มเพื่อนๆๆ เหนือสิ่งอื่นใดอยู่ที่ตัวเราเองเป็นหลักไม่ใช่อาจานผู้สอน

CREDIT...P' ให้ไว  จากกระทู้นี้ครับ  http://www.abactoday.com/webboard/general-talk/eng-3-4/ 

*

Ray

• Guest
อ.นฤมล (ไม่รู้เขียนชื่อถูกป่าว) เคยเรียนตอน eng 2 เราและเพือน A กันถ้วนหน้า

นั้นเป็นครั้งเดียวที่ได้ เอในวิชาอิ๊ง

ถ้าเขียนผิดก็ให้ไปแก้แล้วมาส่งอีกรอบ

เรา Role play ไม่รูเรื่องเลย ยังได้อ่ะ ฮ่าๆ อ.ใจดีจริงๆ

*

zizusu

• Guest
น่านดิ

DR. KO KO GYI

เปนผุ้ชายหน่ะ

ออกแนวเนี๊ยบนิดๆ

ม่ายชอบให้เดินเข้าๆออกๆห้องอ่ะ

นั่งอั้นทั้งคาบเลย

หัวปวดเลย

ขอความกระจ่าง...

*

คนเคยเรียน

• Guest
Eng.I

A.รุ่งทิพย์ คับ

ชิวดีนะ

จิงๆ

แกน่ารักดีคับ เป็นกันเองกะเด็กมาก

พยายามช่วยมากเลยนะ

แต่แกสั่งไร หรือเคร่งเรื่องไร ก็ควรทำตามนะ

ไม่งั้นแกก็อาจจะเปลี่ยนไปเป็นคนละคนได้

อิอิอิอิ

*

kiki

• Guest
eng 4 a. Kin meuang zin (ซักอย่างอ่ะ สอนดีค่ะ)

*

เราเอง

• Guest
ENG I    A.Viviane
ENG II   A.Milo น่ารักมาก ๆๆๆ
ENG III  A.Suwannee

*

Siniez

• **
  • 8
เรา Eng2 กะอาจารย์Rassel อ่ะ สำเนียงก้อน่าจะอเมริกัน ใจดีๆ รุเรื่องบ้างไม่รุเรื่องบ้าง

*

Polar

• **
  • 9
ตก อิง 2    เศร้า  ๆ      ๆ

*

......

• Guest
Eng II    A.Tuang
             A.Nina

อย่าลงกับ Ms.Tharinee - Eng I ผ่านคนเดียว Eng II ผ่านแบบ C

*

PaMmE

• **
  • 6
ENG IV ----> A.Afsheen

อาจารย์รักแมว +ชอบยิงมุกฮาๆ น่ารัก สวยด้วย อิอิ แต่ต้องคอยตอบคำถามเวลาเรียนนะคะ อาจารย์เค้าชอบคนที่มีส่วนร่วมในห้องเรียน ไม่ใช่คนที่เอาแต่นั่งเงียบๆแล้วอ่านตามตำราอย่างเดียวค่ะ

ตอนนี้เรียนอยู่ รู้่สึกดีมากเลย สอนเข้าใจ สนุกด้วย ไม่น่าเบื่อเพราะไม่ได้เรียนอย่างเดียว มีเทคนิคสอนน่าสนใจดี

: D