Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

มา Share ความรุ้สึกอาจานอิ้ง 1-4 กันคนไหนน่าลงครับ

• 214 Replies
  • 320388 Views

0 Members and 3 Guests are viewing this topic.

*

PCLB

• SuperStar Member
  • 508
สรุป อาจารย์ sandra eng3 โหดหรือไม่โหดอ่า ไม่อยากเรียนซ้ำแล้ว TT

ผมเคยเรียนกับท่านตอนอยู่คอร์ส Intensive ท่านโหดเหนือคำบรรยาย ขอแนะนำให้ไปลงกับท่านอื่นจะดีกว่า

*

LEENALEE

• Sr. Member
  • 40
    • http://www.facebook.com/narunat horn wisootphan
แล้วอาจารย์ Jerry eng III ล่ะค่ะ เป็นไงบ้างค่ะ

*

mimirin008

• Sr. Member
  • 43
ENG IV : คนที่เขียนหนังสือ ENG IV (ชื่อล่าง ยาวๆ ผู้หญิง)
น่าจะคนเดียวกะอันบนค่ะ

*

0_0

• Guest
Ajarn Ben (Bendict) Potter ใครเรียนกับคนนี้บอกได้เลยว่า โหดมาก กดคะแนนยับ และค่อนข้างที่จะเอาความรุ้สึกส่วนตัวมาปนกันงาน ไม่มีเหตุผล (ในบางเรื่อง)

*

Hottune

• Guest
ใครรุ็จักอาจารย์ Jasper บ้างงเอ่ยยย สอน อิ๊ง 4 อะ เราลงไป
แล้วก็อาจาร KHIN MAUNG ZIN
ตอบหน่อยยพลีสสส

*

541.....

• Guest
ENGI aj.Chanya สอนดีมาก เน้นเนื้อหา ทำให้เข้าใจรู้สึกเรียนแล้วได้ความรู้มาก แต่อาจารย์กดคะแนนนิดหน่อย
         aj.Russell สอนconverก็ใจดีนะ แต่เค้าลงคะแนนvocabเรากะเพื่อนสลับกันอะเคืองมาก

*

u5411047

• Jr. Member
  • **
  • 6
a.kline eng 2 ค่อนข้างใจดีนะคับ ถ้าไปคุยกับเค้าบ่อยๆ เแต่เค้าชอบให้นักเรียนตอบเค้าเยอะๆ เราว่าให้คะแนนเยอะนะ

*

knowing

• Guest
eng4 A.yin mae khin ให้คะแนนดีไหม เพราะแค่ถามเพื่อนในห้องก้โดนด่าแล้วอ่ะ ช่วยแนะนำอาจารให้หน่อยจ้า

*

Puk

• Guest
:)A.sujinda eng1 เปนไงคับ

*

eng iv

• Guest
 :04a97f13:aj Tuang  an aj Jaime สอนดีทั้งคู่เลยค่ะ ใจดีมากกกกกๆ

*

551

• Guest
 :af48944b:Eng 1 Aj. Arlan Parreno ดีป่าวค่ะ ใครรู้ช่วยบอกหน่อย ด่วนนจ้า  TT

*

Abac Student

• Guest
Eng II Aj Rachada (Aj Mod(มด))
อาจารย์คนนี้เขาสอนเป็นยังไงบ้างเหรอครับ ยากไหมที่จะผ่านเซ็คนี้ พอมีสิตรได้ B ไหม เขากดเกรดไหม อยากรู้จริงๆ T^T
ปล. ขอบคุณครับ

*

pppinkk

• Guest
a.rini and a.jasper เป็นยังไงบ้างค่ะ  :5c745924:

*

Austud

• Guest
เจออาจารย์มด แทบสะดุด

*

Gdbye eng

• Guest
a.rini and a.jasper เป็นยังไงบ้างค่ะ  :5c745924:

อาจาร jasper เปนอาจาร สอนอิ้ง4 ภาคคอน
คอนเวอได้ 55-68 เกือบทั้งห้อง
เกือบตกอิ้งเพราะ จารแจสเปอเนี่ยละ

เค้าให้พูดเยอะๆไม่เน้น ตลกโปกฮาในการพรีเซ้น
แทบตาย