Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

มา Share ความรุ้สึกอาจานอิ้ง 1-4 กันคนไหนน่าลงครับ

• 214 Replies
  • 320407 Views

0 Members and 12 Guests are viewing this topic.

*

521

• Guest
มาอัพเดทคะ
เกรด อิ้งสามเพิ่งออก
เรียนกะ A.Chit Pe
ได้ B มา

สรุปภาพรวม ฟิคเรื่องแอตแท๊นแด้น คะแนนพรีเซ้นไม่เปนที่เปิดเผย
ตรวจข้อสอบข่อนข้างเข้มมากกกกกกกกก แกรมม่านี่เข้มสุด

แต่ถ้าตั้งใจเรียนไม่ขาดส่งงานครบ อาจารย์ช่วยดัน ผ่านค่ะ ^^

*

Demithy

• Guest
A.Sujinda ครับ คนนี้คอนเฟริมมมมม +0+

อ.เพิ่งขึ้นจากอิงค์วันมาสองอิงค์ทูปีนี้ปีแรกครับ
อ.ใจดีๆๆๆๆ ให้คะแนนเด็กดีมากกกก เวลามีปัญหาหรืออะไรบอกอาจารย์ได้เลย
ี่ผมเพิ่งได้ A มาหมาดๆ สดๆ ร้อนๆ 55+
ขนาดคิดว่าจะไม่ได้แล้วนะเพราะไฟนอลต้องทำถึง85% ถึงจะได้ แต่อาจารย์ช่วยจริงๆครับ
ทั้งห้องได้เอกันเพียบบบบ รักอาจารย์ๆๆๆๆๆ ฮ่าๆๆ ^^

*

511

• Guest
 :0fbbf481:ทำไมไม่มีใครพูดถึงDr.laura เลยค่ะอิ้ง3 อาจาร์ยใจดีมากกกกกกรักเด็กสุดๆๆ

*

5311131

• Jr. Member
  • **
  • 6
เราแนะนำ อาจารย์ อัสซี่ นะ เค้าใจดีและเข้าใจเด็กสอนเก่งมาก สำหรับอิ๊งวันนะ

อิ๊งทู เราแนะนำอาจารย์ เหลียน นะ เค้าใจดี เข้าใจเด็ก เก่งมาก

เทอมหน้าของเราคือปีสองเทอมหนึ่ง เจอกันอิ๊ง ทรี

*

experience

• Hero Member
  • 156
อิ๊งทรี ผมเรียนกับอาจารย์ Chit Pe ขาดน้อย ส่งงานครบ ยังไม่ผ่านเลยอ่ะ
T_T
ได้ข่าวว่าท่านสอนเทอม2/2010 เป็นเทอมสุดท้ายแล้ว
just do it!

*

พัก

• Guest
อ.war war myient  จำ step การเขียน ก็เขียนตามที่แกบอก ที่แกชอบ คุยกับแกบ่อยๆ
ผ่านมาแบบง่ายๆครับ อ.สอนได้ความรู้เยอะครับ เรื่องแกรมม่า แกสอนเข้าใจ คะแนนโอเคครับ ผ่านสบาย :)

*

sattawot

• Sr. Member
  • 23
E4 เราเจอ WAR WAR MYINT
โอเครคับ ได้ B มา

พยายามเขียนให้อยู่ใน ฟร์อมที่เค้าให้มาอะคับ

*

491xxxx

• Guest
ผมเรียน EngI  รอบเดียว
          Eng II รอบเดียว
          Eng III รอบที่ 5 ผ่าน   รอบที่5 ผมเรียนกับ SANDA นะเหมื่อนจะดุแต่ถ้าเอาใจเค้าหน่อยประจบหน่อย คุยกับเค้าหน่อย ให้คะแนนปล่อยมากๆครับ
          Eng VI รอบที่ 4ผ่าน  WAR WAR MIN อาจานย์คนนี้ กวนส้นต..มากครับ แนะนำถ้าไม่อยากลงใหม่ จ่ายเงินเพิ่มอีกครึ่งนึงแล้ว เปลียน sec ได้เลยครับ

มีคนเคยผมเอาไว้ว่า การที่เราเรียน Eng นั้นเหมื่อนก็เหมื่อนหาแฟน ถ้าเราเจออาจานย์ที่ใช่มันก็จะใช่ครับ

และเคยมาคนใน Department บอกผมว่า เรียน Eng มันก็เหมื่อนกับเล่นล๊อตตาลี่ และสุ่มอาจานย์เอาถ้าได้ดีก็เหมื่อนถูกหวย

สำหรับผม ไม่ว่าอาจานย์คนใหนก็ตามนะครับ ถ้าเกิดว่า เข้าเรียนให้ทันเวลาในห้องตั้งใจเรียน พยามตอบคำถามอาจานย์และอย่าขาดเลยได้ยิ่งดี คุยกับอาจานย์บ่อยๆ และที่สำคัญ ประจบเข้าไว้ ไม่ว่าดุแค่ใหนก็ผ่านครับ
เพราะคะแนนมันก็ที่ปลายปากกาของอาจนย์ครับ ไม่ว่าจะเขียนแย่แค่ใหนถ้าเราทำตามข้างบนที่บอกแล้วยังใงคะแนนก็เกิน70เปอเซน เลยละครับ :967339c1:

*

Lo

• Guest
Ar jarn Sira อย่าไปลงกับมัน กดคะแนน   ชอบดูถูกนักเรียนด้วย ไครลงกับมัน ย้ายเซกเหอะ

*

พีช

• Guest
EngIII อาจารย์ Sira ศิระ ครับ

สอนดี คะแนนช่วยเด็กด้วย...ที่สำคัญเป็นกันเองครับ

และหล่อด้วย 5 5 5 ชอบๆๆ
คนนี้ แย่สุดเลย อย่าไปลงย้ายเซก เหอะถ้าไม่เชื่่อจะไปลองดูก้ได้นะ !! แย่มากๆที่เรียนกับเค้าจิงๆ

*

Kinim_Kaew

• Sr. Member
  • 24
เง้อ สอบ IELTS เค้าไม่รีเกรดให้แล้วเหรอ

*

โง่แล้วดีแต่โทษคนอื่น

• Guest
Ar jarn Sira อย่าไปลงกับมัน กดคะแนน   ชอบดูถูกนักเรียนด้วย ไครลงกับมัน ย้ายเซกเหอะ
เลวจริงๆ พูดถึงอาจารย์แบบนี้ เป็นใครก็ดูถูกแหละ เผลอๆด่าถึงพ่อแม่ด้วย

*

s6s6

• Guest
ผมเรียน EngI  รอบเดียว
          Eng II รอบเดียว
          Eng III รอบที่ 5 ผ่าน   รอบที่5 ผมเรียนกับ SANDA นะเหมื่อนจะดุแต่ถ้าเอาใจเค้าหน่อยประจบหน่อย คุยกับเค้าหน่อย ให้คะแนนปล่อยมากๆครับ
          Eng VI รอบที่ 4ผ่าน  WAR WAR MIN อาจานย์คนนี้ กวนส้นต..มากครับ แนะนำถ้าไม่อยากลงใหม่ จ่ายเงินเพิ่มอีกครึ่งนึงแล้ว เปลียน sec ได้เลยครับ

มีคนเคยผมเอาไว้ว่า การที่เราเรียน Eng นั้นเหมื่อนก็เหมื่อนหาแฟน ถ้าเราเจออาจานย์ที่ใช่มันก็จะใช่ครับ

และเคยมาคนใน Department บอกผมว่า เรียน Eng มันก็เหมื่อนกับเล่นล๊อตตาลี่ และสุ่มอาจานย์เอาถ้าได้ดีก็เหมื่อนถูกหวย

สำหรับผม ไม่ว่าอาจานย์คนใหนก็ตามนะครับ ถ้าเกิดว่า เข้าเรียนให้ทันเวลาในห้องตั้งใจเรียน พยามตอบคำถามอาจานย์และอย่าขาดเลยได้ยิ่งดี คุยกับอาจานย์บ่อยๆ และที่สำคัญ ประจบเข้าไว้ ไม่ว่าดุแค่ใหนก็ผ่านครับ
เพราะคะแนนมันก็ที่ปลายปากกาของอาจนย์ครับ ไม่ว่าจะเขียนแย่แค่ใหนถ้าเราทำตามข้างบนที่บอกแล้วยังใงคะแนนก็เกิน70เปอเซน เลยละครับ :967339c1:

โอพระเจ้า เรียนมากมายขนาดนี้ คงไม่ต้องโทษอาจารย์แล้ว....หุหุ

*

I-Smart

• Guest
ใครไม่อยากเรียน ENG หลายรอบ มาสมัครเรียนกับโรงเรียน I-Smart ของเราสิคะ

สอนโดยพี่ ๆที่จบจาก ABAC โดยเฉพาะทุกคน ทุกวิชา มีประสบการณ์จริงกับอาจารย์เกือบทุกคน

ถ้าน้อง ๆ คนไหนสนใจติดต่อมาได้นะคะ I-smart: 085-327-0693

*

PL_Wonderful

• SuperStar Member
  • 277
  • Arts,Chinese
แล้วอ.Audwin Eng3 อ่ะคะ

สอนเป็นยังไง แล้วใจดีมั้ย กดคะแนนรึเปล่าคะ
<a href="http://www.facebook.com/tanyatiffy">~ My Facebook ~</a>