Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

มา Share ความรุ้สึกอาจานอิ้ง 1-4 กันคนไหนน่าลงครับ

• 214 Replies
  • 320778 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

HAHARA

• Guest
AYE AYE THIN ENG 3

SHE IS GOOD OR BAD AND EASY TO PASS OR NOT

PLZZ TELL ME KAAA ^^

*

me*

• Guest
อันนี้จากประสบการณ์เราเลยนะ รอบเดียวผ่านทุกครั้งเพราะเจออ.ใจดีหมดเลย

Eng 1 >> Mr. Brown ใจดี หล่อ +ยังหนุ่มอยู่ คิดว่าคงกลับเมกาไปแล้ว

Eng2 >>  A.ตวง  นี่ก้อสอนดีมากๆๆๆๆเช่นกาน

Eng3 >> A.Richard ใจดีอีกแหละ เขียนตามฟอร์มแก ก้อคะแนนโอเคแล้ว

Eng4 >> A.Yuan ใจดีมาก สอนดี คะแนนก้ให้โอเคอะ

สรุปว่าการลงอิ้งนี่อยู่ที่ดวง ก่อนจะลงสวดมนเยอะๆขอให้เจออาจานดีๆกันนะคะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ ^^*

*

531-xxxx

• Guest
AYE AYE THIN ENG 3

SHE IS GOOD OR BAD AND EASY TO PASS OR NOT

PLZZ TELL ME KAAA ^^

CONFIRM ว่าดีมากกกกกก! เราเรียนกับเค้าเมื่อเทอมที่ผ่านมา อจารย์น่ารักมากจริงๆ คนพม่า สำเนียงฟังง่าย ถ้าตั้งใจเรียนยังไงก็ผ่าน อาจารย์จะช่วยเด็กที่ดูเอาใจใส่และตั้งใจฟัง เคล็บลับอีกอย่างคือ ตอนพรีเซ้นท์ ไม่ว่าจะเดี่ยวหรือกลุ่ม ต้องทำให้ดี ไม่อ่่านโพยจะดีมาก อย่าพูดเยิ่นเย้อ อย่า เอ่ออออ... บ่อย ทำหน้าทำตาสดใสเข้าไว้ ยิ้มไปพรีเซ้นไป ถ้าเค้ากำหนดเวลาก็ต้องห้ามเกิน รับรองว่ารอบเดียวก็ผ่านค่ะ (เหมื่อนเรา อิอิ)

*

giupo

• Guest
Sa_Ra_NairZzZ!?!
Guest

Re: มา Share ความรุ้สึกอาจานอิ้ง 1-4 กันคนไหนน่าลงครับ
« Reply #88 on: November 03, 2010 »   
A.Suwanna ก่ดีนะ เราเรียน Eng3กะเขา ขยันหน่อย ก่โอเคแล้ว
ถ้าเขียน e-mail พวกเนี่ย ให้แจงมาเปนข้อๆ จาได้คะแนนเยอะ 
 อย่าเขียนเปนparagraph จาได้คะแนนน้อย
sure 100% เจอมาเมื่อเทอมที่แล้ว

ข้อๆแจงแบบไหนค่ะ

1 2 3  เรียง

หรือว่า
1
2
3
ข้อละบรรทัด

*

ENG IV

• Guest
ajarn Vorakorn เปนยังไงบ้างอ่ะคะ ให้คะแนนแบบไหน สอนยังไงอ่า ???  :baa60776:

*

ENG III

• Guest
ajarn ประภาศิริ ENG III ใจดีมาก ช่วยมากๆ อาจานเพิ่งย้ายมาจากอิ้ง2อ่า สอนอิ้ง3 เทอมนี้เทอมที่สองแล้ว เราเรียนครั้งเดียวผ่านเลย ผ่านเกือบยกห้อง พรีเซ็นชิลลๆ ไม่เครียด แต่อย่าคุยกัน ตั้งจัยเรียน ปล่อยเร้วมาก เพราะอาจานรีบทุกวัน ฮ่าๆ ม่ายรุ้ไปทำอารัย และที่สำคัญอาจานสวยสง่าเหมือนผู้ดีอังกิดเลยยยย อยากให้เป็นแม่เลยล่ะ รักอาจานที่สุด !!!!!!  :04a97f13: :af48944b: :d16c4689: :967339c1:

*

521

• Guest
ป้าดดด เจออาจารย์ Chit Pe เข้าไป > <
เดี๋ยวเรียนจบเทอมนี้จะมาประเมิณผลให้ฟังค่ะ ^^

แต่ ณ ตอนนี้ก็ดูอาจารย์แอบใจดี
ไม่ได้เคร่องมากมาย เข้าสายก็เชคชื่อให้ :)

*

Akira Sendoh

• Arts, Eng. (511)
  • SuperStar Member
  • 678
  • My name is KhaoOat :)
    • My Facebook : )
ป้าดดด เจออาจารย์ Chit Pe เข้าไป > <
เดี๋ยวเรียนจบเทอมนี้จะมาประเมิณผลให้ฟังค่ะ ^^

แต่ ณ ตอนนี้ก็ดูอาจารย์แอบใจดี
ไม่ได้เคร่องมากมาย เข้าสายก็เชคชื่อให้ :)

ผมเรียน Eng III กับ Chit Pe ครับ คะแนนสอบอาจจะกดหน่อย อย่าพึ่งท้อไปนะครับ คะแนนเก็บอ.เค้าช่วยเยอะครับ : )

*

yesss

• Guest
eng 4 อาจารย์ไมเคิล Michael  ผ่านเกือบทั้งห้อง ที่หัวโล้นผอมๆหน่อย ใจดีมาก

*

^^

• Guest
A.Teresita สุดยอดค่ะ  :baa60776:

*

Visitor

• Guest
Eng II A.Chinnamma(ผู้หญิงอินเดีย) ใจดีที่สุดในโลก ให้คะแนนดีมากสอนก็โอเคแต่อาจจะน่าเบื่อไปนิดแต่ถ้าได้คนนี้ผ่านชัวร์!!
Eng III A.Chit Pe สอนโอเค เรียนมาแล้วไม่โหดอย่างที่คิด ใจดี แต่อาจจะstrickเรื่องadtendence ถ้าตั้งใจผ่านชัวร์!
Eng IV A.Kim Mueang Sin ใจดีสอนดี แอบฮา ไม่กดคะแนนเท่าไหร่ เรียนอยู่คับ>€<
แนะนำอีกท่าน Eng II A.Pongpan(ผ่องพรรณ)คนไทยสอนดีมากกกกอาจจะเข้มงวดนิดนึงแต่perfectสุดๆอาจให้อาจานสอนแต่ไม่ได้:-(

*

Herrrr

• Guest
Kin Muang Sin ดีหรอ เขาไม่ช่วยเลย กวนๆ อีกต่างหาก
เรียนกับเขามา 3 รอบแล้วไม่ผ่านซะที
Clayton ก็เหมือนใจดี ก็ตกอยู่ดี คะแนนเกิน 70 ด้วยคะ

ไม่รู้จะทำไงแล้ว เบื่ออิ้งมากๆ เรียนซ้ำ ๆ ซาก ๆ อยู่นั่นอะ
จะไปขอสเปเชี่ยลคอสล่ะไม่ไหว อิ้ง 4 จะรอบ 5 แล้วคะ

ไปขอเซ้นก็บอก เซ้นไม่ได้ อะไรก็ไม่รู้ เบื่อมาก ..

*

Badmix

• Guest
เลือกได้ด้วยหรอ เราเรียน Eng ไปหลายรอบและ รวมๆกันเป็นเงินก็ซ้อ Iphone ได้เลย เงินเหลือๆอีก

*

NUiNUi

• 406
A.Prangthip ค่า เรียนกะอาจารย์มาสองอิ๊งแล้ว อิ๊งวัน อิ๊งทู อาจารย์ใจดีมากกกกกกกกกกกกกกกกกกก ใส่ใจเด็ก จำชื่อเด็กได้หมด ไม่เคร่งมากด้วย ผิดนิดหน่อยก็หยวนให้ หวังอยู่ว่าอิ๊งสามจะได้เรียนกะอาจารย์อีก > <

*

bloody mary

• 487
^^
เห็นด้วยกับค.ห.ข้างบนค่ะ จริงๆ อิ๊งมันเลือกอ.ไม่ได้ แต่ถ้าเลือกได้ก็อยากเรียนกับ A.Prangthip อีก
อ.น่ารักมากกกกก ไม่รู้ว่าอ.สอนอิ๊งทรีรึเปล่า แต่ถ้าใครที่เรียนอิ๊งวันหรือทูก็ขอให้ได้อ.คนนี้นะคะ

อ้อ...อีกคนนึง อ.สมบูรณ์ค่ะ เคยเรียนกับอ.ตอนอินเทนซีฟ อ.สอนดี มีเหตุผล อยากเรียนกับอ.อีกจัง
« Last Edit: March 04, 2011, 08:20:29 PM by nokpuay »